9K Khóa 1998-2002

@Duy Ti@

Hi mọi người lâu lắm mới ghé thăm topic của mình thấy tư hào quá.Nhiều người tham gia ghê.Ai thắc măc j em Nhung cả anh Vương trả lời hộ em cái nhé.Em vừa vào SG rùi phải mấy hôm nữa mới lên mạng thường xuyên đc !!!

Minh Vương

ok , yên tâm , đã có em và Nh đây rồi thì kô có ai muốn thẵ mắc gì đâu , Nh nhi?
2 anh em mình cứ lấy vía anh Duy ti ra thì anh dám đụng tới nhỉ , khè khè ,

@Duy Ti@

Hehehehhe anh cứ nói thế chứ em làm j có cái vía j đâu,ngượng chết có em Nhung thì khỏi sợ j >>> đanh đá số 1 =))

lol! Ai dám bảo iem đanh đá đấy hử? Khai mau để iem cho cái dẹp vào mẹt! Còn ai hưởng ứng người nói iem thì cũng ra đầu thú mau để iem cho cái xăng đan vào mẹt! Nhanh!

Minh Vương

ai hưởng ứng đấy , anh thì kô nhé , anh chỉ bảo là có em thì kô sợ bị bắt nạt thôi ,
anh lấy lại đôi xăng đan đi , ném ai thì ném đưng ném anh ,

Minh Vương

chắc bị anh Duy ti , anh ý tha mất rồi , mà dép gì đấy nếu là đôi dép tổ ong thì chắc là anh ý vứt vào bãi rác , còn hàng hiệu thì thôi , mang về nhà lâu rồi ,
nếu đúng là hàng hiệu thì đến nhà anh Duy tìm nhé , kô thì fì

Tât nhiên roài! Mà dép nữ thì có khi anh Duy anh ý đem cho Girlfriend của anh Duy mất rồi! Có tìm chắc cũng chẳng thấy! Hix hix! Hơi tiếc đấy anh Vương nhẩy?

Minh Vương

=)) hahaah , đc đc ,thế để anh đăng báo tìm hộ vậy ,chứ kô thì tiếc wa,
mà ng iu anh Duy nghe thấy thì kiểu gì cũng mang chả thôi , hehee , :)

AAAAAA! Con chó nhà anh dám cắp dép em đi đâu! Em đến tận nhà anh mang con chó nhà anh lên tam giác quỷ!!!!!!!!!!!!!!
@ lão Digital: Đã sang đây rồi cơ à???

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000