8/3 Trách nhiệm và nghĩa vụ của các boy ?

Chả có girl nào mà lại không muốn nhận quà ngày này cả. :rolleyes: Trong 1 lớp thì con gái hồi hộp ngồi đoán xem sẽ có trò gì. Còn hội con trai thì bí bí mật mật túm năm tụm ba bàn bạc và rút ví ;) .Dù là trò gì thì cả lớp cũng sẽ cùng chơi vui.Nhưng làm thế nào để con trai tặng quà con gái mà không dính líu đến trách nhiệm, nghĩa vụ nhỉ ?Khó lắm ! Vì con trai chỉ cảm thấy thoải mái khi đầu tư có lợi thôi :như tặng quà cho người mình thích chẳng hạn B) .Có những lớp nếu cả lớp không tổ chức chung thì sẽ có người được quà, thậm chí là nhiều quà ;người thì không.Nhận hoa như kiểu nhận quà phát chẩn thì ai mà chả buồn. Con trai ạ !
Với lớp nào mà âm thịnh dương suy thì đương nhiên là chán rồi nhỉ?.Những ngày thường đã tủi thân lăm rồi. Ngày đó dù có tự làm vui đến mấy , dù mở miệng ra là nói không cần con trai, nhưng thật ra thì buồn lắm...
Hờ, thế mà lũ con trai lớp khác, đặc biệt là những lớp nhiều boy chả hiểu ý gì cả. <_<

ark

Active Member
Chẳng may hôm 8/3 này tặng quà cho 1 đứa nào đó mà nó ko nhận thì sao :( 1 món quà bt thôi

GiangNguyen

Member
Hehe thế thì tặng cho chị đi , chị nhận liền :)
Lại nhớ đến ngày 8.3 cách đây 2 năm thật vui và nhiều kỉ niệm không thể quên về lớp F . :rolleyes:

unni_x

Active Member
Đây là ngày 8/3 đầu tiên và cũng là ngày hội đầu tiên mà các bạn nam tổ chức khi vào cấp 3 :) chắc là sẽ rất vui và chứa nhìu màu sắc bóng đá :lol:

Vũ Hà

Member
Cả năm có được 2 ngày thôi. Các em trai chịu khó làm đầy đủ trách nhiệm đi.
Hùi xưa lớp anh có 35 nữ 16 nam mà cái ngày này vẫn vui vẻ đấy chứ. :)

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
<!--QuoteBegin-ark+Mar 4 2004, 11:36 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (ark @ Mar 4 2004, 11:36 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Chẳng may hôm 8/3 này tặng quà cho 1 đứa nào đó mà nó ko nhận thì sao :( 1 món quà bt thôi [/b][/quote]
Người ta không nhận thì hẵng hay em ạ... Em không phải lo lắng quá thế đâu ;)

Xin lỗi cả nhà nhưng chẳng hiểu sao mình chẳng thích cái ngày này cho lắm...
Không thích vì cái kiểu cả năm có 1 ngày, thấy nhiều trường hợp có vẻ cố gượng quá. Được có 1 ngày trong năm mà phải thế nọ thế kia...
Sự tôn trọng lẫn nhau nên thể hiện trong cuộc sống hàng ngày, chứ cả năm mới đóng giả được 1 ngày thì chán lắm.... :(

Mấy bạn gái chả biết tự hào vì mình có mấy ngày đó gì cả.Con trai lấy đâu ra,muốn mà chẳng được.Kể ít ra trong trường mình có ngày 9-4 nhể

unni_x

Active Member
<!--QuoteBegin-LamborghiniPtH+Mar 8 2004, 04:10 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (LamborghiniPtH @ Mar 8 2004, 04:10 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Mấy bạn gái chả biết tự hào vì mình có mấy ngày đó gì cả.Con trai lấy đâu ra,muốn mà chẳng được.Kể ít ra trong trường mình có ngày 9-4 nhể [/b][/quote]
ngày 9/4 hả, nghe cũng hay nhỉ, hay cho tớ lấy đó làm ngày cho con trai lớp tớ ha!!! ^_^

Hix...Hum nay thầy Lý phát ngôn đc câu rõ hay...Con gái chỉ có ngày 8-3...Và một ngày nữa (ko nhớ... ^^)...Còn 363 ngày còn lại là của con trai...Hihi...Chán <_< :unsure: :huh:

unni_x

Active Member
<!--QuoteBegin-little_mushroom+Mar 9 2004, 12:19 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (little_mushroom @ Mar 9 2004, 12:19 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Hix...Hum nay thầy Lý phát ngôn đc câu rõ hay...Con gái chỉ có ngày 8-3...Và một ngày nữa (ko nhớ... ^^)...Còn 363 ngày còn lại là của con trai...Hihi...Chán <_< :unsure: :huh: [/b][/quote]
Thày NÍ được câu hay phết, căn bản thày không phải là phụ nữ :D

americalex106

hờ hờ mình nhớ hồi lớp 6, 8-3...8 thằng con trai mỗi đứa góp 2 khìn mua bó hoa 15 khìn tặng tổ trưởng hì hì...để cho bạn y' bớt nóng vì dạo đó bạn ý lên cơn ghi kinh wa'..hic..hồi đó đã biết ;) là rì đâu..tặng wà là đều có mục đích cả :D

Manchias

Member
He he tui thì ngày nào cũng thích , chỉ trừ ngày 20/11 thôi.Còn 8/3 thì vui lắm, vì bạn ....của tui sinh nhật ngày 8/3 .Phảo tặng những 2 món lận, nhưng cũng vui lắm .

thỏ tuyết

Oanh ơi, lớp mình sắp chỉ còn 1 mống thôi, Anh Ngọc sắp
dứt áo ra đi rồi.
Mà con trai sướng quanh năm còn đòi hỏi gì ngày 3-8, cùng lắm cho ngày 30-2 là tốt lắm rồi :D

Con trai thì phải tổ chức vào ngày 27-7 =))
Lớp em thì bất kể là ngày gì, kể cả 8-3, 20-11.....con trai làm hết , con gái mà có làm gì thì có lẽ là chỉ cầm money đi mua đồ thôi. Như cái hôm lao động cũng thế, cả lũ con trai xông vào nhổ mấy cái cây , con gái đững cổ vũ, thỉnh thỏang thò tay vào qúet mấy cái lá gọi là có. Được cái con trai A2 galang==> sướng

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000