72 giờ 3 ngày Chúc cả khóa 02-05 thi đỗ ĐH^_^

mattucach

Member
lới chúc từ em gái 03-06
chúc các anh chị 02-05 năm nay.....
chúc gì nhỉ :-?
chúc thi tốt làm gì bởi mọi người sẽ thi tốt thôi
chúc giám thị dễ để làm gì, bởi giám thị sẽ dễ thôi
chúc quay tốt để làm gì, bởi mọi người sẽ quay tốt thôi
chúc trúng tủ để làm gì, bởi mọi người sẽ trúng tủ thôi
:x:x:x:x:x:x:x
và cưới cùng là những gì tốt đẹp nhất sẽ đến với các anh chị :x

mattucach

Member
sweetest_girl said:
mình cũng chúc mọi người thi tốt ^^ thi đỗ hết nhé xong rồi đi làm gia sư cho mình :D (^o^)
câu bài tí >:)
chị Ngọc đến học em nè, em gia sư cho, T L H , thường thôi :x

ptgd

Ôi ôi, bác Vũ Nhị làm gì bi quan thế, ở lớp học chắc phết mà??? Hay lại bốc phét khiêm tốn?

Vũ ơi, sao mà thiếu tự tin thế. Cho hỏi tình hình các bạn thi BK thế nào? Chắc là đa số làm được bài chứ hả. Như tớ đây Lý với Hóa có học chữ nào đâu mà vẫn đi thi. Hôm sau thi Hóa tối hôm trước vẫn ngồi học Văn. Thế mới liều chứ. Lý thì còn tàm tạm, khoảng 6.5 còn Hóa thì thôi rồi, tính ra khoảng 3.75. Cám ơn thầy Thắng quá!;-)
Chắc là dưới điểm sàn. ở chỗ tớ thi mọi người làm môn Toán có vẻ không được mỹ mãn lắm ( so với mặt bằng chung của dân khối A nhé!). Chắc bên trường BK thì phải khác. Hỏi thế vì bạn tớ cũng thi ở đấy mà.

sweetest_girl

Vũ "nhị" said:
Trượt rồi, không biết làm gì bây giờ! Chán đời quá!
Vũ ơi làm gì mà bi quan thế? fải optimistic tí chứ! Whatever happens life's still beautiful ^^ tương lai còn ở fía trước mà :)

Minh Vương

khè khè , trường đời bắt buộc phài học rồi , mà ai sinh ra rồi lớn lên mà chả phải học , nên Dh thì mới phải cố gắng

^^Anti_Estasy^^

Chết rồi ! Mình cũng muốn chúc các bạn thi tốt nhưng hôm nay mới đang kí được nick thì còn làm ăn gì nữa?? Nhưng dù sao có tấm lòng mong các bạn hiểu và thông cảm !
Dù sao mình thấy mình vẫn hơn bạn Vương khỉ hoc dốt bị đầy sang Đức buôn lựu đạn , đã thế còn trù mọi người thi trượt. Khốn nạn thế !

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000