Chương trình chào tuần mới lớp 11D7

smooth

Member
Có ai cấm đâu mà ko đến, người ta đọc tiếng Fap kệ người ta, mình đến xem bạn mình là chính chứ.
Lớp mình có đĩa hôm CTM rồi, cái đĩa đẹp ghê. Nghe lại thấy cũng hay, có nhiều chỗ oánh sai, chả biết có bác nào phát hiện ra ko (buổi chiều ý, sáng thì sai là chuyện thường)

Ui, năm ngoái hội Pháp hay vãi, nhiều chị xinh ui là xinh, hát lại hay :D
Năm nay hy vọng sẽ hấp dẫn, tối thứ 7 đi xem nào....

Ờ, cái đĩa lớp mình xem lại hay quá, quá khứ vinh quang... :D

Ui ! Chúc dạ hội tiếng Pháp thành công nhe!
Lần trước chúng mình thảo luận về âm thanh, cảm ơn smooth đã góp ý kiến. Lần này xin phép hỏi các bạn một chút nha: về phông,hôm đó A3 làm hết bao nhiêu thế? có nên đầu tư phông nhìu nhìu một chút ko? :lol:

smooth

Member
Thế lớp nào sắp làm CTM nhỉ, im hơi lặng tiếng thế.
Vấn đề phông hả, chính cái này là cái mà lớp tớ cãi nhau nhiểu nhất đây. Cái phông hôm đấy nhìn xa có vẻ rất đẹp đúng ko, nhưng đến gần thì trông hơi bị chắp vá. Nếu chỉ thế thì cũng ko sao, nhưng vấn đề là giá làm cái phông đắt quá, hết 1,4m. Mà phông chỉ có gỗ, bìa, với sơn thôi, với cả 100k tiền đinh (??? đóng gần 1 yến đinh ???). Vấn đề tài chính vẫn chưa thật rõ ràng, nhưng cho qua, dù sao ct cũng đã được coi là thành công rồi mà.
Phông quan trọng lắm chứ, có thể coi nó là bộ mặt của ct. Các tiết mục có hay đến đâu mà đứng trước một cái phông xấu cũng làm giảm chất lượng đi rất nhiều. Có 1 cái lạ, tên ct lẽ ra rất quan trọng, nhưng ko hiểu sao chả bao giờ tớ nhớ, chỉ nhớ đấy là CTM của lớp nào thôi. Có thể là do tên ct ko nổi bật lắm trên 1 cái phông sơ sài. Nói chung các lớp đều dùng phông xanh của nhà trường, chỉ cần trang trí cho đẹp, đầu tư vào tên ct 1 tý là ổn mà. Còn làm kịch thì nên làm phông giống đội bóng rổ, tức là dựng bìa bằng khung gỗ rồi vẽ lên.
Sao ko ai đóng góp thế nhỉ, giấu kinh nghiệm hả???

Hinh như đến lượt D8 làm thì phải :rolleyes: ...................thấy tập tành dữ lém mà hông hỉu thía nào...............Nếu 10F mà làm thì....................chắc chắn...............cái phông sẽ đẹp mê li lun.................trùi.................Chip rất thích xem chương trình anof mà có cái sân khấu thiệt đẹp...............hihi :p ..........................Còn thứ 7 này thì mọi người cứ đến vô tư........chỉ mất................500 tiền gửi xe thui :lol: :lol: ....................Năm ngoái thì ko đc xem ..................nhưng năm nay cũng ko chan đâu...............hihi`............nhớ đừng về sơm nhá.....................bài cuối cùng sẽ là bài ..............hay nhất :lol: :lol: :lol:

À, còn về cái font thì đúng là nên đầu tư một chút, đáng để bỏ tiền ra đấy, làm chương trình thì ngoài các tiết mục, âm thanh và font là 2 vấn đề nên đặt lên hàng đầu, lớp mình làm CTM thì tiền bạc chủ yếu dồn vào font và âm thanh :D

BlackDragon

Active Member
<!--QuoteBegin-Chip_pi_pi+Mar 18 2004, 03:04 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Chip_pi_pi @ Mar 18 2004, 03:04 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Hinh như đến lượt D8 làm thì phải :rolleyes: ...................thấy tập tành dữ lém mà hông hỉu thía nào...............Nếu 10F mà làm thì....................chắc chắn...............cái phông sẽ đẹp mê li lun.................trùi.................Chip rất thích xem chương trình anof mà có cái sân khấu thiệt đẹp...............hihi :p ..........................Còn thứ 7 này thì mọi người cứ đến vô tư........chỉ mất................500 tiền gửi xe thui :lol: :lol: ....................Năm ngoái thì ko đc xem ..................nhưng năm nay cũng ko chan đâu...............hihi`............nhớ đừng về sơm nhá.....................bài cuối cùng sẽ là bài ..............hay nhất :lol: :lol: :lol: [/b][/quote]
Bài cuối cùng chắc của em Chip hả ? :p

smooth

Member
Bài cuối em chip hát tiếng pháp thì bố ai hiểu được, mà anh cũng có khiếu dịch tiếng Fap từ từ điển đấy nhỉ. Nhưng mà đấy đâu phải bài cuối cùng, tớ tưởng bài cuối cùng phải là "!^%@&^#&^" (tiếng pháp, tối ko hiểu) có thể dịch ra là thế này " xin cám ơn các bạn đã đến theo dõi ct của chúng tôi, bây giờ các bạn có thể ra về". Chả biết mình có theo dõi đến bài cuối cùng đấy ko.

smooth

Member
Hôm nay mình đến trường từ 7h30 tối, ngồi đợi mãi chả thấy đứa bạn nào đến.
Đi vào hội trường xem thì đã thấy mấy em 10F hát rồi, tưởng là thử thôi, hóa ra hát luôn, chả nghiêm trang gì cả, được cái là hát hay, nghe khá phết. Còn lại thì ct năm nay chán hơn năm ngoái, nhảy cũng chán hơn. Đi xem vui mỗi cái là tớ tự dịch tiếng Pháp, hehe, khớp ra phết, mặc dù tớ chả hiểu họ nói gì.

BlackDragon

Active Member
Kinh nghiệm cho thấy là nếu tổ chức chương trình thì không nên làm dạ hội .Nên làm CTM thì hơn vì như vậy ta sẽ có một số lượng khán giả rất đông (bị bắt buộc xem :D )

smooth

Member
hehe, thiếu gì cái để ôm hả em Thảo, ôm cây, ôm cột, ôm gối này, cứ gì phải ôm bạn gái đâu. Nhưng mà kể ra có người để mà ôm thì cũng thích chứ, nhỉ mấy em nhỉ. Ai có nhu cầu mượn người iu thì nói đi.

smooth

Member
em Thảo ơi, em trông gương bạn Hằng đi, bạn ý ngoan thế cơ mà, anh dặn ko được đánh vần tên anh, thế là bạn ý thôi luôn, còn em thì...Chả anh em gì nữa bây giờ chứ lại...
Hôm nay văn nghệ chán thế, loa bật bé tý, chả nghe thấy cái gì cả. Chả biết bao giờ chương trình do trường làm mới đủ sức hấp dẫn học sinh đây?? Còn mỗi năm sau thôi, chán.

unni_x

Active Member
<!--QuoteBegin-smooth+Mar 26 2004, 08:09 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (smooth @ Mar 26 2004, 08:09 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> em Thảo ơi, em trông gương bạn Hằng đi, bạn ý ngoan thế cơ mà, anh dặn ko được đánh vần tên anh, thế là bạn ý thôi luôn, còn em thì...Chả anh em gì nữa bây giờ chứ lại...
[/b][/quote]
Hơ^^, em thấy có sự nhầm lẫn tai hại ở đây, bác sờ mút ạ :D

smooth

Member
Mai anh đổi nick bây giờ chứ lại. Sao chả thấy đứa nào nói về mấy ct CTM thế nhỉ, toàn nói linh tinh thôi. (bài này cũng linh tinh)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000