4rum ko có đất cho D1 :((

Status
Không mở trả lời sau này.

3bi_boy

tôi thấy hành lang lớp học luôn dài và rộng với mọi lớp >:) Nhưng thật hẹp và ngắn với lớp D1 tui !!! lớp tui kũng có vài đứa vào 4rum nhưng bị vùi dập té hết ... nên thoai tôi kũng giã từ vậy . Đánh dấu chấm hết của D1 tại đây !!! Chúc mọi ng` luôn zui ze ...4rum ngày càng lớn mạnh ;) Xin chào :)

3bi_boy

anh thick kâu chớ ji`?? hum nào theo em .. ANh em minh` ra Hồ Tây kâu ...
ah` quên !! Ban Huyền ơi jup' tớ zoi' ...del hộ tớ mấy kái 2pix của tớ đi ( -cái này) Kảm ơn nhìu

U.F.O

Active Member
Bye bye
Không tiễn nhá
Ra đi bình an

Các lớp khác lớp nào mà chả vài đứa lên
vd như A3 có 1 đứa
D4 1 đứa

(phải 0 nhỉ ^^)

3bi_boy

D4 ma` có 1 đứa ah' !!! 1 bầy thì đúng hơn : Vân Hà + Minh Hăng + mrlady con` ai nưa thì chịu ... ah` ma` bảo tư giã rồi mà sao vẫn vít bài thế này=))

PMH10d4

Member
3bi_boy said:
D4 ma` có 1 đứa ah' !!! 1 bầy thì đúng hơn : Vân Hà + Minh Hăng + mrlady con` ai nưa thì chịu ... ah` ma` bảo tư giã rồi mà sao vẫn vít bài thế này=))
D4 pro lúc nào mà chả tham gia hội đồng, ai như D1 để đến bây h mất chốn dung thân...=)):))=D>

kid_1412

oánh chết thằng Tùng bây h

thằng Tùng kia, sao mày lại thay mặt cả D1 đc hả ... tao vẫn lượn lờ 4rum đấy chớ >:)....
Thay mặt D1 iem xin tuyên bố nại : các nhân D1 vẫn hoạt động bình thường ... còn Huyền mod lúc nào rảnh xóa bớt topic hộ ... ( D1 hành lang ngắn nhưng mà dài :DB-) )

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000