4rum cũ và mới!

una-rapina

Moderator
Chắc chắn kô phải anh Lam rồi:|
Mà thôi, cái đó là của mấy bác trên Sở quan tâm làm gì, quan tâm đến cái này đi>:)

vichia

Active Member
anh Phúc said:
Mọc thêm cái 4r mới hả ? Với mình thì vẫn chỉ có 4r này thôi .
Sáo rỗng ! Anh thường xuyên vào .org vì bạn bè anh cũng thường xuyên vào .org hay chỉ vì nó là .org ?
Vậy anh sẽ vào 4rum nào, nếu vài năm nữa (giả dụ lúc ấy anh vẫn còn hứng thú lên các 4rum), tất cả bạn bè đều ở .edu.vn. Anh sẽ tiếp tục post bài & câu bài 1 mình trên 1 cai 4rum vắng hoe ?

Một trái đất không thể có 2 mặt trời. Một đất nước nếu có 2 thằng muốn làm vua thì một thằng phải chết. Một cái trường nếu có 2 4rum thì thể nào cũng sẽ có 1 cái vắng tanh vắng ngắt. Cái .edu.vn do nhà trường làm thì chắc chẳng thể nào xóa sổ được rồi. Vậy thì đợi vài khóa nữa, chấp nhận qui luật thôi :|.

Trừ phi chúng ta có một kể hoạch thật mạnh mẽ & lâu dài để kéo mem bên .edu sang .org. Bây giờ ta reg thật nhiều nick bên .edu, rồi đặt chữ kí là " Hãy sang chuvanan.org , đấy mới là 4rum thật sự của chúng ta" =)) Rồi tất cả các box, tất cả các topic đều post bài với nội dung ấy =)). Mỗi nick mới của các học sinh khóa mới đều được gửi PM "mời em sang chuvanan.org" =)) =)) =))

Kế hoạch hay nhỉ =))

unni_x

Active Member
buồn cười thì đúng hơn =))
Un thấy ở đâu cũng là 4r của mình, ở đâu cũng là Chuvanan cả thui >:D<
ko thể vì mình đã gắn bó với org mà bỏ rơi edu thế kia được :D nói chung quan điểm của un vẫn là gắn bó với org- nơi có nhìu bạn bè anh chị em thân thiết này, nhưng vẫn phải góp phần xây dựng cho edu thui :)

Napster

Thành viên danh dự
Ối xời.
Bây h bác Đại làm quả đào tạo Internet cho tất cả giáo viên trong trường, đầu tư kéo đường ADSL về mỗi nhà GV. Rồi CHO GV LÀM MOD. Cứ phải gọi là "mô hình của trường học trực tuyến hoàn hảo" =))

xxxzzz

Member
chocomog_257 said:
4r mới admin cũng là anh Lam hả? tốt nhất là chuyển luôn server sang đấy đi :D

Sao không thấy anh Lam nhỉ? :-S

Cái trang web kia của trường thật dài và khó nhớ:)) ... => Nhưng được cái ... đẹp hơn .org.

xxxzzz

Member
chocomog_257 said:

Cái trang web kia của trường thật dài và khó nhớ:)) ... => Nhưng được cái ... đẹp hơn .org.

xxxzzz

Member
chocomog_257 said:

xxxzzz

Member
chocomog_257 said:

Forum mới có mấy box nói rằng "Box này được quyền buôn chuyện mà không bị xóa". Thế có bị kiểm duyệt trước khi đăng bài không?

kiwi_vn

Active Member
Trừ phi chúng ta có một kể hoạch thật mạnh mẽ & lâu dài để kéo mem bên .edu sang .org. Bây giờ ta reg thật nhiều nick bên .edu, rồi đặt chữ kí là " Hãy sang chuvanan.org , đấy mới là 4rum thật sự của chúng ta" Rồi tất cả các box, tất cả các topic đều post bài với nội dung ấy . Mỗi nick mới của các học sinh khóa mới đều được gửi PM "mời em sang chuvanan.org"
Kế hoạch của em hay đấy , nhưng nó cũng đồng nghĩa với " chống chính quyền " :D

fruit NHO

Active Member
Napster said:
Ối xời.
Bây h bác Đại làm quả đào tạo Internet cho tất cả giáo viên trong trường, đầu tư kéo đường ADSL về mỗi nhà GV. Rồi CHO GV LÀM MOD. Cứ phải gọi là "mô hình của trường học trực tuyến hoàn hảo" =))
bạn Việt và bạn Nap đều có những dự định thật lớn lao và hoành tráng .....;-)

Anh nghi~ 4rum nao` cung~ the^' , mie^n~ sao minh` cam? tha^y' thich' , quen thuôc. thi` vao` tham gia tho^i .... Bie^t' da^u sau nay` 2 forum lai. sap' nha^p. lai. thanh` 1 thi` sao ^^ ↑

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000