Ảnh thành viên

Chán thằng em. Mặt thì ngầu đấy nhưng tóc với tai thì bờm xờm quá. Đừng nói với anh là mốt mới nhé.

Đây là ảnh của "cháu" trên thư viện trường:

smooth

Member
đề nghị chú Hùng cho mọi người post comment với chứ, để mỗi ảnh ko trơ lắm. nếu muốn xóa thì chú Hùng ghép hộ comments vào ảnh luôn rồi hẵng xóa.

Post lại: em Ánh trong ảnh này dễ thương ghê :D

fruit NHO

Active Member
@un : ảnh này xinh qué qué ...........!!1
@ANH smooth : anh ơi ....hình như càng ngày anh càng hói ra à ??
@ HÙng: nếu ghép comment thì ghép ....đừng có xóa ....liệu hồn !

Red Devil

Member
Đây là RED DEVIL nè

tiếc là của 13 hay 14 năm trước =)) =)) =)) =)) =)) =)) Bên cạnh là chị em, người chị hơn em đến 10 tuổi............
Hơi rạn mọi người thông cảm.

Hoàng Ánh .Bùi

Active Member
Valkyries1988 said:
Anh' oi , lan truoc anh add nick roi chang thay em reply ji` ca . Kieu wa' ..
Co cai anh? nao` nua ko ? Post len nua di . (Anh cua Pixie gau gau nha )..
hix!sao anh chả đánh dấu j` cả ,mãi mới dịch đc.hôm nào em cũng online nhưng để invi mà ,có thấy anh đâu,hay là anh cũng invi?!mới cả anh vào topic 10f2 đi~ở đấy up nhiêu ảnh của chị em em lắm,xinh hơn em nhiều;-) anh chịu khó tăm thật!!anh post bài vào topic bọn em đi anhh..h..h_*~~

huhuhu:( anh smooth bảo ko dễ thương nên em phải del ngay cái ảnh đang nhăn nhó đi.đã có ai nhìn thấy chưa nhỉ??

unni_x

Active Member
Red Devil said:
Đây là RED DEVIL nè

tiếc là của 13 hay 14 năm trước =)) =)) =)) =)) =)) =)) Bên cạnh là chị em, người chị hơn em đến 10 tuổi............
Hơi rạn mọi người thông cảm.
ý, tại chị xem trang 2 luôn nên ko biết trang 1 có ảnh của pé :>> hùi bé nhìn dễ thương thế :>> à, đấy là khen chị của pé :D

blue eyes

Moderator
éheheheh: cái ảnh hồi bé của anh Red Devil trông tử tế nhỉ?=)) Chả bù cho cái mặt vênh bây giờ, nhìn chỉ muốn úp cái rổ vào đầu =)) , đã thế hn anh ý còn bắt nạt trẻ-con-gái là em: đánh vào đầu em mấy cái :(( thương ghê

lovelykitty

capricorne said:
Oái!con chó đấy tên pixie mà,con ánh thì là em em này;-) nó lớp 10f trường ams,2 đứa(ánh&pixie )sinh cùng ngày đấy ạ.Còn anh nào thắc mắc em Ánh ko?
Anh chỉ có thắc mắc về em pít xê thôi, e này là she or he huh? đang có e gái cún xinh chưa chồng đang tuyển ....B-) :x

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000