3 ngày hoạt động tình nguyện đầu tiên

chipcom

Member
3 ngày hoạt động tình nguyện đầu tiên của trường mình đã thành công rực rỡ. Đó chính là 3 ngày thi tốt nghiệp THPT. Ngày đầu tiên còn tắc đường chút xíu, những ngày sau không còn tắc đường nữa. Chả thành công là gì nhỉ.

P/s: Nhưng đã có mấy tình nguyện viên nhức đầu xổ mũi nhẹ nhàng sau mấy ngày hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ

unni_x

Active Member
Có gì phải tiếc đâu ấy, cũng chỉ là giải tỏa giao thông thôi mà, trời thì nắng chang chang, mồ hôi ra đầm đìa, mà lại cứ phải ăn nói nhẹ nhàng, nếu không là bị chửi lại ngay :( Hic, đây chỉ là hoạt động tạm thời của BCH Đoàn trường, còn sau này, công việc tình nguyện là của hẳn CLB Tình nguyện đấy, không phải lo đâu :)

chipcom

Member
Ừa, thôi. Những bạn nào chưa thể tham gia tình nguyện được thì đành đợi đợt tới vậy nhé! Đợt tới chắc sẽ có nhìu hoạt động để cho mọi người tham gia hơn. Mong gặp mọi người.
Dear.

unni_x

Active Member
Hum nay, đội tình nguyện lại hoạt động, với nhiệm vụ giải tỏa và thông luồng xe trước cổng trường Chu Văn An, tránh ách tắc giao thông trong ngày thi thử :)
Công việc được tiến hành tốt nhưng tự dưng trời mưa, làm cho đội tình nguyện ướt hết mà vẫn phải đứng tiếp làm xong nhiệm vụ mới thôi :(

Biết các em gái đáng yêu thế này đi làm tình nguyện thì anh đã rủ mấy thằng đồng chí vác xác đi giúp các em có cái để giải tỏa.

Nguyên

Mới có 3 ngày thì đã thấm gì mà phải kêu ca chứ.
Ngày trước tui còn phải đứng tới mấy tuần cơ, nắng mưa đủ cả.
Nhưng mà vui lắm.
Mọi người cứ cố lên nhé
Còn mấy kì thi đại học, cao đẳng nữa cơ
Vớ vẩn là hết cả tháng bẩy đấy

unni_x

Active Member
<!--QuoteBegin-Nguyên+Jun 20 2004, 09:38 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Nguyên @ Jun 20 2004, 09:38 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Mới có 3 ngày thì đã thấm gì mà phải kêu ca chứ.
Ngày trước tui còn phải đứng tới mấy tuần cơ, nắng mưa đủ cả.
Nhưng mà vui lắm.
Mọi người cứ cố lên nhé
Còn mấy kì thi đại học, cao đẳng nữa cơ
Vớ vẩn là hết cả tháng bẩy đấy [/b][/quote]
Hi`, đúng là hoạt động tình nguyện vui lắm :D
Nhưng em đâu có hoạt động 3 ngày, tính tổng kết lại thì số ngày hoạt động đã là 1 tháng rùi đấy chứ ;)

Hic................công nhận hoạt động tình nguyện thì vui thiệt nhưng mờ...............mệt lém..............mà sức khỏe em lại íu kém................thía nên không tham gia nổi.............hic hic.................chỉ sợ đang làm nhiệm vụ lại..............lăn quay ra đấy thì khổ........... :huh: :huh: :blink: :blink:

live-or-die

Active Member
<!--QuoteBegin-Chip_pi_pi+Jun 25 2004, 10:10 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Chip_pi_pi @ Jun 25 2004, 10:10 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Hic................công nhận hoạt động tình nguyện thì vui thiệt nhưng mờ...............mệt lém..............mà sức khỏe em lại íu kém................thía nên không tham gia nổi.............hic hic.................chỉ sợ đang làm nhiệm vụ lại..............lăn quay ra đấy thì khổ........... :huh: :huh: :blink: :blink: [/b][/quote]
em làm đựoc 1 na\gay hôm sau đến ko thấy đứa nào chán /.....................đi về luôn

chipcom

Member
Chỉ có bọn ngu mới đi hoạt động tình nguyện thôi em ơi
Anh ơi! Không nên nghĩ như thế. Vẫn biết rằng hoạt động tình nguyện là mệt nhưng em dám khẳng định những người hoạt động tình nguyện không hề ngu đâu nhé!

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000