23rd Seagames .

kiwi_vn

Active Member
Khai trương mục nì mình quan tâm đến bóng đá trước tiên . Hiện U23 nam đang đứng đầu bảng tử thần nhưng đá ko thuyết phục lắm , đầu bảng là do mấy thằng kia đá ngu quá.Vào bán kết được mà gặp philipine thì ...? Nếu vào chung kết gặp Thái Lan thì rất có khả năng năm nay ta sẽ Vô địch .Chiều nay gặp Myanmar rồi . Thắng là ta chắc chắn vào bán kết . VN cố lên !:d:

kiwi_vn

Active Member
Oái . Không ai tham gia hả ? VN ta sắp đá trận BK roài .Có ai cá rằng VN năm nay gặp TL ở Chung kết ko ? Hay chúng ta cá độ VN vô địch cả bóng đá nam & nữ nhỉ ( Dạo này mình máu mê thế ? )

Archangel

Member
vichia said:
Bóng đã nữ VN thua mà.
Chú em chậm cập nhật thông tin quá VN thắng chủ nhà 5 -1 :)) :)) :))đến 99,99% sẽ đá trận chung kết với Myanmar sau khi vòng bảng kết thúc, bởi trận cuối cùng, chúng ta chỉ gặp đối thủ yếu nhất bảng Indonesia

kiwi_vn

Active Member
Khớ khớ . Anh cũng chậm rồi . VN gặp Myanmar ở Chung kết nữ . Bóng đá nam em đã dự đoán VN thắng Malai & có 134245 người dự đoán . he he . Kiếm con D600 về để bán lấy tiền tiêu xài . Mấy hôm nay Vn vẫn giữ vị trí thứ 2 bảng xếp hạng . Dễ năm nay đứng thứ 2 lắm .

Anfield

Member
Philippin dẫn đầu chẳng qua do đưa mấy môn võ gậy lăng nhăng không có trong Olympic vào thi đấu. Tổ trọng tài thì xử ép mấy môn vật với chạy của VN.

Archangel

Member
Khớ khớ . Anh cũng chậm rồi . VN gặp Myanmar ở Chung kết nữ . Bóng đá nam em đã dự đoán VN thắng Malai & có 134245 người dự đoán . he he . Kiếm con D600 về để bán lấy tiền tiêu xài . Mấy hôm nay Vn vẫn giữ vị trí thứ 2 bảng xếp hạng . Dễ năm nay đứng thứ 2 lắm .
Chú xem lại thời gian pot bài của anh với chú đi ;) ;) ;)

Philippin dẫn đầu chẳng qua do đưa mấy môn võ gậy lăng nhăng không có trong Olympic vào thi đấu. Tổ trọng tài thì xử ép mấy môn vật với chạy của VN.
Phải chấp nhận chứ năm trước Việt Nam cũng đưa mấy môn lặn rồi dành tất cả HCV thì có ai nói giề đâu ...

Anfield

Member
Archangel said:
Phải chấp nhận chứ năm trước Việt Nam cũng đưa mấy môn lặn rồi dành tất cả HCV thì có ai nói giề đâu ...
Nhưng lần này Philipin xử ép tới mức TTg Thái Lan Thaksin và trưởng đoàn TTVN Ng Hồng Minh còn phải lên tiếng. Đây là điều khó có thể chấp nhận ở một giải đấu như SG.

kiwi_vn

Active Member
Năm trước nữa bọn Malai cũng chơi đểu còn gì . Mà sao mình thấy bon Phipo tổ chức năm nay đểu thế nhỉ ? Nhìn đâu cũng thấy bẩn bẩn , cơ sở vật chất kỹ thuật bẩn , lại cả tính cũng bẩn nữa . Được mỗi cái là khán giả nó chết mê U23 VN . Chiều nay đá rồi . VN cố lên .

Noi' chung ng` dan Phi ko quan tam den SG nhu* be^n minh` dau...co' ng` con` chang bit den SG la` cai' coe' gi` i' chu*'
Bo^' em di SG ve^` ke^u a^m` troi` luon, bao? ben day...cai' gi` cung~ da(t', lai. con` nong' nu*c. nua~...duoc moi~ cai'...an thit ga` thoai? mai', coc' so*. cai' gi`:))
Bie^u? tuong. SG nam nay dung la...pho` that....lai. chang? co' do^` lu*u niem. xin. nhu* be^n minh`...noi' chung...na(m sau..VN ma` duoc lam` SG nua~ thi` het' che^:))
Doan` Vn na(m nay chi? tie^u 70 huy chuong van`...xe^p' thu*' 3 toan` doan`...nhung* ma` ho*n duoc. Thai' thi` tot':D

A`, de^? ke^? cho moi. ng` chuyen. vui nay` nha'...
Thi wushu i', doan` nao` doan` da^y' da~ pha^n co^ng huy chuong ca? roai`...chinh' ra la` o*? 1 no^i. dung thi da^u' (hinh` nhu* la` da^u' kie^m' voi' da^u' ga^y.:D)...doan` Phi dang' le~ la` gianh` HCV...nhu*ng de^n' phut' cuo^i'...tu*. nhie^n....VDV lam`...ro*i ga^y.:))...thia` la` ma^t' HCV vao` tay VN=))

Archangel

Member
milkywayprincess said:
bạn anh tuấn ơi!chỗ này ko khỉ ho cò gáy như mấy box 90 đâu
bạn đừng câu lộ liễu thế chứ?!
Em này láo vừa thôi xem lại Profile đi rồi hãng xưng hô nhé X( X( X( .Gần chùa gọi bụt bằng anh à X(

X( X( X( X( X( X( X( X( X( X( X( X( X( X( X(Bạn bè cái giề

KaIgEnN

Member
Hic... Thắng mỗi bóng đá mà đua xe ầm ĩ. K cũng khoái bóng đá lắm, nhưng hôm qua nghe tin Tấn Nam kinh no đầy mình từ SEA games 16 thua, 4 võ sĩ judo cũng bại trận, niềm hy vọng vàng của cử tạ Nguyễn Thi Thiết cũng ko thành công, Hoàng Thị Thanh Tân ko thể kiếm nổi HCV thứ 3 cho xe đạp thì... Đã 1 ngày rưỡi rồi chưa có thêm 1 tin vui nào từ Philippines, vui gì nổi!

Ngoài topic 1 chút, "...je déteste ''lawyer''..." ??? Sao lại thế em ơi???

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000