2 ve đi xem bai hat việt

live-or-die

Active Member
em cos 2 ve đi xem bài hát việt tối nay 23/7.....giá khởi điểm 150k.....ai mua thi liên he voi em...............trươc 3h nha......ai mua thi gui bai vao dây......để lại số điêm thoại em goi cho.......

chuabietgi

Member
đừng mua , em bảo mọi người ra Plaza mua 1 bộ dầu gội đàu DOVE giá 64 k >>> được tặng ngay lập tức 1 đôi vé xem Bài hát Việt....>> nhanh lên

unni_x

Active Member
đừng mua , em bảo mọi người ra Plaza mua 1 bộ dầu gội đàu DOVE giá 64 k >>> được tặng ngay lập tức 1 đôi vé xem Bài hát Việt....>> nhanh lên
sao em Linh cúm chặn đường làm ăn của người ta thế :cool:

p3yeu

Member
chuabietgi said:
tui đang định nói thì ông đã :D

p3yeu

Member
KHIẾP
BÀI HÁT VIỆT NHƯ CỜ Ý
XEM KINK CHÁN TỞM TOÀN BÀI CỔ CỔ LẠ HOẮC CHẢ HIỂU NGHỆ THUẬT Ở ĐÂU,KO THỂ NGHE NỔI :( :( :(

BlackDragon

Active Member
Bài Hát Việt được đầu tư khá kĩ lưỡng đấy chứ, chỉ riêng ban nhạc đã toàn "hàng khủng" rồi :D Hầu hết các bài hát cũng có chất lượng tốt, phối khí hay, ca từ đẹp.

smooth

Member
bupbelight said:
KHIẾP
BÀI HÁT VIỆT NHƯ CỜ Ý
XEM KINK CHÁN TỞM TOÀN BÀI CỔ CỔ LẠ HOẮC CHẢ HIỂU NGHỆ THUẬT Ở ĐÂU,KO THỂ NGHE NỔI :( :( :(
thì toàn những bài mới mà, có phải nghe 1 phát là cảm nhận được hay ngay đâu? hôm trước bài 12h được giải hay đấy chứ. bài thuyền giấy cũng được. mấy bài mới tháng này thì chưa kịp xem, ngủ béng mất :(

rosekiller

Member
em thấy mỗi số đầu có bài mưa bay tháp cổ là ok nhất thôi
chớ càng về sau thấy thế nào í.
tiếc mỗi là mất hình tượng tùng dương của mình
õng a õng ẹo

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000