....

Status
Không mở trả lời sau này.
Để kân = áp suất......, vì khi máy bay di chuyển, sẽ ma sát với ko khí, làm cho ko khí nóng lên, áp suất khí quyển bên ng sẽ thay đổi..... và.........

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Sao mình chưa thấy thế nhỉ?? (vì có lần trời nắng quá, cả 1 nửa bên kia máy bay đóng cửa sổ khi cất cánh mà...). Mình thì chỉ thấy là ban đêm tiếp viên bắt đóng cửa sổ thui.... :unsure:

Ah, và nếu bay vào ban đêm thì xác suất 50% mình sẽ nhìn thấy "Bắc cự quang" :)

he he he ...đây là lấn đầu tiên được cập nhật là đi máy bay phải đóng cửa đó ....mà tui đi mấy lần rùi có thấy vậy bao giờ đâu .... :rolleyes:

teddybear

Member
<!--QuoteBegin-co_ai_biet_toi_ko+Aug 31 2003, 04:29 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (co_ai_biet_toi_ko @ Aug 31 2003, 04:29 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> he he he ...đây là lấn đầu tiên được cập nhật là đi máy bay phải đóng cửa đó ....mà tui đi mấy lần rùi có thấy vậy bao giờ đâu .... :rolleyes: [/b][/quote]
không phải đóng cửa mà là mở cửa chứ,xời <_<

teddybear

Member
<!--QuoteBegin-co_ai_biet_toi_ko+Sep 2 2003, 10:52 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (co_ai_biet_toi_ko @ Sep 2 2003, 10:52 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> trời mửa cửa sao ???vậy máy bay nổ mất hả ??? thui teddy đứng dọa Tuấn nữa sợ quá ..... [/b][/quote]
Giời ơi,T cũng đừng làm N mất tự tin vào khả nămg diễn đạt của mình thế chứ:của sổ mà <_< <_<

lexuscva

Member
Em thấy đây là một câu hỏi ....ngớ ngẩn <hihihi..xin lỗi chị Nguyệt :lol: > , nên không bàn luận nữa ... :huh: :)

Em thấy đây là một câu hỏi ....ngớ ngẩn <hihihi..xin lỗi chị Nguyệt&nbsp; > , nên không bàn luận nữa ...&nbsp;
chú em nói thế chị Nguyệt buồn rùi đấy hic hic hic....anh đây còn chẳng dám thẳng thẳn thế mà chú em ..... :p

lexuscva

Member
He he buồn gì mà buồn...................quá buồn  :lol:  :lol: &nbsp;
Anh đừng lo, chị Nguyệt nhà ta không buồn đâu, nhìn cái mặt nhăn nhăn nhở lnhở à biết rồi hihihihi :lol: :lol: :p

có gái như vậy mới nguy hiểm đấy ....thui em cứ chủm bị sẵn tinh thấn đê nếu chẳng may chị Nguyệt tuyên bố giận thì em còn có cách mà xin lỗi he he he :lol: :lol: :lol:

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000