12D3 ui!

tia_maria1510

phamduy_ha said:
Hien Trang moi nghe den Xi ke da hoi dan ong hay dan ba roi. Co ve la mau me trai van con du lam day:)) Xin thua Xi ke chinh la ban Hanh hoi lam minh chu ko phai anh trai nao dau=)) :))
Nay nhe, bo^' Duy Ha khong co duoc noi xau con gai cua minh nhu the dau nhe. Ai bao con co mau me trai tu hoi nao? chi duoc cai "bung ta suy ra bung nguoi" thoi, khong chap nhan dc bo a!

Ai cung biet HIEN TRANG la INNOCENT GIRL :"> , bo khong tin cu di hoi se biet.Tai vi con gai cua bo khong biet nen moi hoi de biet thoi, it doesnt hurt to ask.

Ma Hanh lop minh chuan bi di Australia a? Con Chu Ngoc thi di dau the? so many things happening at once

phamduy_ha

tia_maria1510 said:
Nay nhe, bo^' Duy Ha khong co duoc noi xau con gai cua minh nhu the dau nhe. Ai bao con co mau me trai tu hoi nao? chi duoc cai "bung ta suy ra bung nguoi" thoi, khong chap nhan dc bo a!

Ai cung biet HIEN TRANG la INNOCENT GIRL :"> , bo khong tin cu di hoi se biet.Tai vi con gai cua bo khong biet nen moi hoi de biet thoi, it doesnt hurt to ask.

Ma Hanh lop minh chuan bi di Australia a? Con Chu Ngoc thi di dau the? so many things happening at once
Xin loi vi da lo bao ban Hien Trang innocent la co mau me trai vi thuc ra la ban me gai co ma:D (avatar da noi len tat ca: 2 girls kissing):)) =)) .

Ban Hanh hoi lop minh sap di Australia roi nhung ma la di trong mo thoi innocent girl a=)) =)) =))

tia_maria1510

phamduy_ha said:
Xin loi vi da lo bao ban Hien Trang innocent la co mau me trai vi thuc ra la ban me gai co ma:D (avatar da noi len tat ca: 2 girls kissing):)) =)) .

Ban Hanh hoi lop minh sap di Australia roi nhung ma la di trong mo thoi innocent girl a=)) =)) =))
=(( how can u???sao lai co nguoi bo^' nao lai di cuss con gai nhu the nhi??avatar la mot chuyen ma nguoi ta co me^ ga'i khong lai la mot chuyen khac han. I'M NOT EMBARRASSED TO SAY I DO FIND WOMEN ATTRACTIVE..SO WHAT??? Neu ma theo theory cua Ha thi Ha la a pussy cat a??? ma pussy cat thi.....*sigh*

Suyt nua tuong Hanh di Uc...so qua!thot ca tim>

phamduy_ha

:))
tia_maria1510 said:
=(( how can u???sao lai co nguoi bo^' nao lai di cuss con gai nhu the nhi??avatar la mot chuyen ma nguoi ta co me^ ga'i khong lai la mot chuyen khac han. I'M NOT EMBARRASSED TO SAY I DO FIND WOMEN ATTRACTIVE..SO WHAT??? Neu ma theo theory cua Ha thi Ha la a pussy cat a??? ma pussy cat thi.....*sigh*

Suyt nua tuong Hanh di Uc...so qua!thot ca tim>
O hay nhi! Minh chon cat vi trong no cute moi lai cung la nam tuoi nua. Chu dau co nhu ai chon anh hon hit lung tung. Ro rang la avatar da noi len tinh cach=)) =)) :)) Ko sao dau Trang moi nguoi deu hieu cau ma. No more excuse=)) :)) =))

tia_maria1510

phamduy_ha said:
:))

O hay nhi! Minh chon cat vi trong no cute moi lai cung la nam tuoi nua. Chu dau co nhu ai chon anh hon hit lung tung. Ro rang la avatar da noi len tinh cach=)) =)) :)) Ko sao dau Trang moi nguoi deu hieu cau ma. No more excuse=)) :)) =))
vo duyen qua...that la khong chap nhan duoc ai la co nguoi chuyen mon di pick on girls the nay co chu?? do u call urself a man??? generation con trai bay gio toan la mac vay thoi, avatar nguoi ta la a piece of art. Y nghia: lust - a deadly sin nen moi nguoi phai can than, nguoi ta muon send thong diep thi lai di bao la nguoi ta lesbian..vo duyen vo duyen qua...

thu hien

Chào mọi người. Tớ đã quay trở lại sau bao ngày mất tích. Ko biết còn ai nhớ đến mình ko? Hihihihihihihihihihihihihihihihihihihi. Tớ chẳng biết viết gì cả.Thôi cứ lên đây chào mọi người đã.
Mà sao dạo này toàn thấy Duy Hà và Hiền trang lên đây đánh nhau chan chát thế nhỉ? Thế là ko tốt. HIền Trang ơi thông cảm thằng Duy HÀ này nó sang bên Sing mà đầu óc nó vẫn như ngày xưa ko khá lên đc. Khổ khó cải tạo nó lắm.Thôi đừng cãi nhau với nó làm gì cho mất công em ạ.

phamduy_ha

thu hien said:
Chào mọi người. Tớ đã quay trở lại sau bao ngày mất tích. Ko biết còn ai nhớ đến mình ko? Hihihihihihihihihihihihihihihihihihihi. Tớ chẳng biết viết gì cả.Thôi cứ lên đây chào mọi người đã.
Mà sao dạo này toàn thấy Duy Hà và Hiền trang lên đây đánh nhau chan chát thế nhỉ? Thế là ko tốt. HIền Trang ơi thông cảm thằng Duy HÀ này nó sang bên Sing mà đầu óc nó vẫn như ngày xưa ko khá lên đc. Khổ khó cải tạo nó lắm.Thôi đừng cãi nhau với nó làm gì cho mất công em ạ.
Dung la con Telu do hoi tap boi, than kinh lung linh, mat chop chop mom dop dop, vo van do dan het viec len choc ngoay viec nguoi khac

thu hien

Cái con Ly kia đừng có viết vớ vẩn nhé.
@Duy Hà: này ai thần kinh dở hơi hả? Sắp đi thả rông rồi mà còn ăn nói lung tung.Cẩn thận ăn nói như thế sang đấy người ta cho vào trại đấy là hết đường về nước và sẽ ko đc gặp mặt những con người đáng yêu của D3 đâu.hahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahaha. Mà Duy Hà ko biết đánh tiếng việt trong này đúng ko?:D:D:D:D

phamduy_ha

thu hien said:
Cái con Ly kia đừng có viết vớ vẩn nhé.
@Duy Hà: này ai thần kinh dở hơi hả? Sắp đi thả rông rồi mà còn ăn nói lung tung.Cẩn thận ăn nói như thế sang đấy người ta cho vào trại đấy là hết đường về nước và sẽ ko đc gặp mặt những con người đáng yêu của D3 đâu.hahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahaha. Mà Duy Hà ko biết đánh tiếng việt trong này đúng ko?:D:D:D:D
Con Telu co cai benh mai ko sua duoc la cu thik suy bung ta ra bung nguoi=)) =)) =))

takhanhly

ơ Liên lùn trốn trại hả? Tao thấy mày với Mai mèo tí tởn lắm mà. Lại còn nhận mình là con sâu nữa. ĐÚng là phởn chí.

pizzalover

Con Liên kêu ca ít thôi. Ai chẳng khổ như thế. Tao thấy vẫn có thể chấp nhận đc. Nói chung là tao vẫn thấy đời rất tươi sáng. Nếu ko tin, mọi ng cứ đọc blog của tớ thì biết. Thôi chiều nay lại lên trại tiếp, gặp cả nhà sau.
Ah tớ cảm ơn cậu Ly và mọi ng thường xuyên thăm nom cái blog của tớ. Tớ yêu các cậu!

chết thật. Tao đi quân sự 1 cái là chúng mày bỏ bê cái chỗ này rồi. Bao giờ đi học thế bọn kia??? À, hôm trước con Telu nhắn tin cho tao hả?

tia_maria1510

eo ui sao dao nay thread nay thieu contribution cua D3-ers the nhi?? okie, lets talk about sth fun...hmmm....hmmm....hws evryone??? *lame*

Hi, my name is Tia, i am 18 yrs old, i love dancing and grinding. wats ur name?wat do u enjoy doin??? nice to meet u..

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000