12A6 tiến tới làm wen !

Status
Không mở trả lời sau này.

Anhsytinh191

Chào mọi người ! Tui thay mặt cho all thành viên A6 đến đây vào đây ở đây để làm wen ! Nói chung là làm wen ! Mà làm wen là cốt để làm wen ! =)) ( đọc xong chả hỉu gì ! ! ! )
Đùa tý cho có tí không khí ! Nhằm làm cho vấn đề của A6 nhẹ nhàng thoải mái hơn ! Tui xin phép nói sơ wa về lớp 12A6:
- Nằm ở khu nhà B trước ở trên tầng 2 đối mặt với 12A5, sát vách với 12S nhìn thẳng ra cổng trường ( không phải cổng chính mà là cổng phụ ) nay do trục trặc kĩ thuật nên 12A6 chuyển xuống tầng 1 khu nhà B quay lưng lại với cái mà gọi là cantin mà chả giống cantin tí nào cả ! Nay lớp 12A6 muốn mọi người biết đến hơn nữa ! ! ! Nhứt là vào ngày hội trường sép tới ! Xin cảm ơn .....
( phù ...phù..... nói nhiều mà chả được thù lao như thế nì thì thà đi bán máu còn sướng hơn ! /:) )

hoang

chỗ đó lúc trước là 12d8, d6 nào?
phòng gần sân vận động đó, em nào thích sáng sớm đến trường vào phòng bảo vệ(vip ngồi trong đó) ha ha

thôi làm quen vậy, thấy mày vào tao cũng vào, chứ trường mình khóa 12 này chán quá, chả biết làm j` cho hội trường chẳng lẽ lại nhậu thì chết.

fruit NHO

Active Member
hội trường như trường mình thì làm đc gì hả anh????có mỗi chuyện trang phục thôi cũng dở hơi!!!!mà sao lại sáng sớm ngồi phòng bảo vê?hum nào chả đi qua chào<nịnh> bác bảo vệ có thấy ai "bất thường" đâu! /:)

fruit NHO said:
hình như anh aptech nhiễm bệnh của......bị hoang tưởng hay sao ý bồ ạ?
Không đâu không phải hoang tưởng mà là nằm mơ ty thôi mà để cho lãng mạn mà" Lãng mạn lắm đó " Nhưng có đìu là anh kết oem là thực đó kết em rùi đó nha. Anh nói câu này 3,4 lần rồi đấy em Fruit Nho ah .... :>>
Giờ mới dám ...mới dám lấy hết sức mình để biểu lộ hành động này với em....
Hôn em một cái. Nhớ khi nào đi xem phim với anh nhé.... ;)

Mankichi said:
Hé hé chuyển xuống cái lớp cũ của 12d8 đóa , lớp bẩn dã man lolz
Thế là tàm tạm rồi... Chú cứ chờ mai sau anh thành lập trình anh về CVA, phá cho rồi mời xây lại.... Được chưa ???

Cám ơn anh rể đi ...Free luôn chỉ cần chú bỏ anh một phiếu ủng hộ anh làm rể của cả nhà với em Nho hay em Hằng Thu cũng được " nhé em "...
Hay ai đó cũng được cứ như em Nho và hangthu đó .ok nhe ! ;)

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000