12A2 Forum

deco_op

Sao đoạn cuối tao chỉ down được 16% thôi nhỉ. Có ai bị như tao ko ????????????
Tức thật, lại phải cầm usb đi cóp rồi.

kid1412

deco_op said:
Sao đoạn cuối tao chỉ down được 16% thôi nhỉ. Có ai bị như tao ko ????????????
Tức thật, lại phải cầm usb đi cóp rồi.
Chac tai may down vao ban ngay cho nen la may gio chung roi, chiu kho down buoi toi hoac sang som di :| :|

deco_op

Được rồi.
Khiếp quá, xem xong chóng hết cả mặt, tao bị say videoclip rồi
Cảm giác giống hệt như ngồi trên thuyền vậy, oẹ..........

kid1412

Sao forum lớp mình mà bài viết mới nhất lại là của một em 06-09 thế này .Chúng mày đâu hết cả rồi vào viết bài báo cáo tình hình hiện tại(người yêu,...) đi chứ.

I_can_fly

huxhux, the la vacation ngan ngui cua minh da qua nhanh chong :(. Lai di hoc roai :((. Ma moi nguoi o nha chac cung sap vao nam hoc roai. Di hoc the nay moi thay ki nghi quy gia the nao :(. Hen moi nguoi nam sau ve, tu tap, di choi tiep nha' nha' :x:x:x

O nha, sinh nhat MQ, roi thi co party chia tay Cong Hieu lop minh gi do, neu co quay video nao hay chup cai anh nao hay hay thi nho pot len nha' :D, de to download ve coi voi :D

the nha', bibi moi nguoi O:) . Seee yaaaaaaaa

kid1412

I_can_fly said:
huxhux, the la vacation ngan ngui cua minh da qua nhanh chong :(. Lai di hoc roai :((. Ma moi nguoi o nha chac cung sap vao nam hoc roai. Di hoc the nay moi thay ki nghi quy gia the nao :(. Hen moi nguoi nam sau ve, tu tap, di choi tiep nha' nha' :x:x:x

O nha, sinh nhat MQ, roi thi co party chia tay Cong Hieu lop minh gi do, neu co quay video nao hay chup cai anh nao hay hay thi nho pot len nha' :D, de to download ve coi voi :D

the nha', bibi moi nguoi O:) . Seee yaaaaaaaa
Ê trước khi đi nhớ vứt lại hai quyển sách ở nhà cho tớ để hôm nào đi học(14-8) qua chỗ cậu lấy nhé

I_can_fly

kid1412 said:
Ê trước khi đi nhớ vứt lại hai quyển sách ở nhà cho tớ để hôm nào đi học(14-8) qua chỗ cậu lấy nhé
ua`, ok, ok, the la 14-8 qua ah. Vay thi to de lai, roi bao moi nguoi o nha` truoc nha', 14-8 ay qua lay nha. Thank kiu ay nhiu lam lam :x

kid1412

Đi vui vẻ và an toàn nhé Cầm.Năm sau cố dẫn thêm một người nữa ( khác giới) về giới thiệu với mọi người nhé:D:D:D

I_can_fly

hi`hi`, du'ng la forum moc meo that. Moi nguoi chac sap vao hoc het ca roi nhi ? Hom qua la sinh nhat MQ lop minh, hong biet co gi ko nhi? Khong biet may mon banh MQ nha minh lam the nao, tiec qua', minh ko duoc dip nem thu, huxhux :(

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000