10D7

ngoc_quynh

mà này "chị còn thấy em"là sao?bồ nghĩ tui là ai đó?buồn cười thiệt chỗ thì nói là tui là quỳnh,chỗ thì bảo tui là hồng lần sau thì trông cho kĩ thì nói xem tui là ai nhớ .tui cũng mong bồ bít tui là ai quá xá.hì hì :D :lol: ;) :eek:

sao lại cãi nhau to thế . vui thật nhưng xin các bác đừng có lôi em vào như thế chứ
em sợ các anh lớp 11d8 táng em lắm
nó lai lấy cớ la lên trêu gái cva táng em thi chết
ban nào đung nick ngoc quynh thử khai ra xem nào
sợ quá cơ :p

ngoc_quynh

ha ha mình mới đi vắng mấy ngày mà đông vui quá ta.mấy vị đến muộn quá lam bạn "xương xẩu"nào đó nói mình độc thoại đấy e hèm.hi hi vui thật,bạn amtd ơi chính bạn cũng lòi đuôi "cáo đã thành tinh" của bạn ra rùi đó.tưởng gì chứ gọi cho con quỳnh để hỏi tui là ai chứ gì.há há.có phải nó nói là con hồng không? thì cứ tin là thế đi vậy .thật là ngu ngốc.còn bạn kiên ơi tớ sợ khi nói tên tớ là ai thì bạn lại mất vía đó.vậy cứ bí mật thì tốt hơn. :D .à,đã nói tui không phải là osin của quỳnh mà sao quí vị cứ gán cho tui cái chức ấy thế?
to amtd:ha ha tui đã biết một thông tin rất là quan trọng của bồ rùi ,hí hí "HÃY CẨN THẬN ĐÓ"

:huh: sợ thế cơ à
bạn nào dùng nick bạn quỳnh mà gấu thế ngay đến cái tên thôi mà khi noi ra thi kiên sẽ phải sợ mất mật cơ à
thật là đáng sợ đấy chết mất rồi nghe bạn nói mà quần mình bi ướt mất rồi để em về thay quần rồi ra nói chuyện với anh(chị) nhé
hahahahahah

ngoc_quynh

thời này là thời gì mà còn bảo "biết số dd là cùng"?cái đấy thì biết từ khướt rùi con ạ.ha ha :D .tui còn biết cái quan trọng hơn nhiều :p :p
thay xong chưa em?lần sau đi thì nhớ đóng "bỉm" vào ,đỡ phải mất công về nhà nhé em :p

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000