10A6 rất muốn làm bạn với tất cả các mem khác !

bad_girl

Red Devil said:
Anh cũng thế và đang âm mưu hơn thế.................
hơn thế cơ á :| anh add nik em đi anh em mình nói chuyện cho đỡ ngại :| ko các bạn ý bảo mình làm dụng đất công :">

Red Devil said:
Phạt gì, tiền anh kô có. Có mỗi tâm thân trinh trằng này thì làm gì có em nào thèm lấy.........
ờ!!!ngọc anh thông cảm!!! thằng Dương bị mù mầu nên ko phân biệt đc đâu là trắng đâu là đen nên nó cứ nghĩ nó có giá lắm!!!

vip_a6

Huhu bó tay rồi . lại thành cái hồ câu .
@ vũ ngọc anh : ấy rủ tớ vào topic lớp ấy để câu bài hả ,uh tớ đồng ý ! Rất vui khi được làm quen với ấy !!!Các bạn A6 chuẩn bị phải chuyển ra căng tin ngoài cổng rồi , căng tin mới này bóp lòi kèn !

tixinh

A6 rất vui vì đc làm quen với mọi người hihi:? Có ji địa điểm gặp nhau là căngteen các lúc đầu h or sáng thứ 7 :D

bad_girl

vip_a6 said:
Huhu bó tay rồi . lại thành cái hồ câu .
@ vũ ngọc anh : ấy rủ tớ vào topic lớp ấy để câu bài hả ,uh tớ đồng ý ! Rất vui khi được làm quen với ấy !!!Các bạn A6 chuẩn bị phải chuyển ra căng tin ngoài cổng rồi , căng tin mới này bóp lòi kèn !
ấy ơi về sau có gì thì NA thôi nhé, đừng vũ ngọc anh, nghe ngại lắm :|, có gì bao h gặp nhau nói chuyện :-j

Red Devil

Member
bad_girl said:
ấy ơi về sau có gì thì NA thôi nhé, đừng vũ ngọc anh, nghe ngại lắm :|, có gì bao h gặp nhau nói chuyện :-j
Đúng đúng cứ Nà Ná Na mà gọi..........Ban đầu tên em ý là Na đấy, nhưng đi học đổi thành Ngọc Anh cho nó hay. Chứ Na nghe vừa quê vừa dễ bóp.............(ý mình đên tối vậy sao?)>:) >:) >:)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000