10A4 CHẾT CẢ RỒI À?SAO KO CÓ AI VẬY?

vickylove

dân A4 bắt đầu góp vui vào 4rum
Tùng điên chưa gì mở màn chẳng chào hỏi ai mà đã rủa chết cả rồi
=>không tốt gì cả

vickylove said:
dân A4 bắt đầu góp vui vào 4rum
Tùng điên chưa gì mở màn chẳng chào hỏi ai mà đã rủa chết cả rồi
=>không tốt gì cả
hà ơi em post đuoc bài rồi cơ à , cám ơn anh chưa thế mà chưa gì đã ........hi`hi`<br>

mk! gio` moi' bit' co' cai' tpic nay`, thang` tung`c cha? bao? anh em gi` ca?, cha? van chuong gi` ca?
chi? co' 1 cau chan tinh`la` cac' ban nam va` cac' ban nu~ lop' 10A4 hay~ hieu? nhau hon?
(va` cai' topic nay` chi? hoan nghenh nhung~ bai` viet' co' tinh' xay dung... cau bai` thi` xin luon. cho nuoc' no' trong). XIN HET'!

cac' ban. A4 oiiiiiiiiiiiiii. moi. nguoi` dau ca? roi`, hay~ ung? ho. cai' topic cua? thang` tung` lap. nho'. xay dung. lai. tap the? lop' minh` di( oh my satan!)

rock_fan_127 said:
mk! gio` moi' bit' co' cai' tpic nay`, thang` tung`c cha? bao? anh em gi` ca?, cha? van chuong gi` ca?
chi? co' 1 cau chan tinh`la` cac' ban nam va` cac' ban nu~ lop' 10A4 hay~ hieu? nhau hon?
(va` cai' topic nay` chi? hoan nghenh nhung~ bai` viet' co' tinh' xay dung... cau bai` thi` xin luon. cho nuoc' no' trong). XIN HET'!
Bây giờ anh cũng mới biết có cái topic này của A4

Sirius

Member
Vưav mới xuất hiện trên 4rum, lấy đâu ra cho mà'' hồi trước anh không thấy''
Hỏi tý lun, thấy đầu trang bảo các bạn A4 đi thi, thi khỉ gì vậy mà sử địa loạn lên

Sirius

Member
cuộc sống chân thực , phản án rõ rang mà bác.Bác lại không nói đang dán mắt vào cái avatar đấy mà khen: thằng này thế mà khá đi

Clyne_solitary

Sirius said:
cuộc sống chân thực , phản án rõ rang mà bác.Bác lại không nói đang dán mắt vào cái avatar đấy mà khen: thằng này thế mà khá đi
Hic, thế bác khen thằng đấy khá à??
Em không khen thằng đấy khá, em chỉ khen nó giỏi thôi :p :D =))

cai' topic cu~ cua 1 anh D9 lam` thi` toan` thay' cau bai`, tu nhien lai tim` dc cai' topic nay`
thoi thi` dung` luon cho tien, avatar cua tui mang tinh' nghe. thuat. chu' o do` truy.HI`

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000