100% "shrewish people",ai đủ trình thì xía nhô (made by 9C2 member)

Status
Không mở trả lời sau này.

shrewishgirl_151

chủ đề của cái box này là giề ý nhể? Mong bác Nghĩa phát ngôn cho đúng nơi đúng chỗ nhớ....Làm MOD ý hở, cứ chờ đến khi vợ con đầy đủ rùi thì cứ phải gọi là mải thoái

qua_chanh_chua

chị ơi , shreweish có nghĩa là gì thế ?? Em ngại tra từ điển lắm
" chú " Mod đừng có del bài cháu vội nhé , cháu viết ngắn thế này là vì cháu ko biết viết gì hơn thôi ( có hiểu đâu mà viết )

Barcaboy

cô em Vân Anh viết lại còn thừa chữ e kìa

shrewesh có nghĩa là đanh đá, anh ko thích đanh đá đâu, có 1 từ cùng nghĩa là shrewd cơ, hề hề

shrewishgirl_151

sao chớ "shrewish" nghe quá kêu...chẳng qua là có anh Nghĩa đánh đá quá nên...(câu này mình ngại nói, nhỡ đâu đụng chạm gì thì phở tội MOD[ấy ấy tương lai xa thui ạ]) .hehe minh đang ám chỉ cái người đang rất chi là hi vọng đựơc làm Mod 1 nần cho bít :d:

shrewishgirl_151

giề thế anh họ Hà???? anh định hại em kém mình những 1 tuổi thế hả.Dã man và độc địa chưa.Khổ thân mình mà có ông anh thía này thì.... :) đau đớn lắm đóa

shrewishgirl_151

thế hở... anh đang câu mà kêu gọi bác Mod xóa bài thì còn câu làm gì cho mất thì giờ vàng ngọc thế. Hôm nay ra đầu ngõ gặp chị nào đấy nên...ngất trên giàn mướp mất rùi =))

haketu

Member
em Hà said:
Hôm nay ra đầu ngõ gặp chị nào đấy nên...ngất trên giàn mướp mất rùi
chị nào đâu
vừa bị trấn tiền hết sạch luôn đây
ngất ngây thật
hixxxxxxxxxxx

shrewishgirl_151

=)) óe cái chị đấy...máu ghê nhể trấn cả tiền của anh . Có lẽ do thân hình quá nhỏ bé (khoảng 1m55 chẳng hạn với cân nặng tầm 35 kí) =)) thì ko thể làm gì được là phở

Ơ! Sao mọi người vào đây đông thía lày mà ko gọi iem à? Khổ thân con pé! Bị mọi người bắt nạt :-( Hix! À mà ko sao! Pác Bờ Vịt đừng del pài cháu nhớ pác! Eo ơi! Pác Bờ Vịt lày kinh lém! Đây cho mọi người tham khảo?
hishibiki2002 (8:58:29 PM): a` ma` anh Bo` Vo` oi
hishibiki2002 (8:58:37 PM): iem co chuyen wan trong muon noi' voi ca anh
duacontheki (8:58:53 PM): ?
duacontheki (8:59:20 PM): thick anh roi` ha ?
duacontheki (8:59:23 PM):
duacontheki (8:59:58 PM):
duacontheki (9:00:03 PM): co' gi thi noi di
hishibiki2002 (9:00:21 PM): ko a
hishibiki2002 (9:00:24 PM): anh nghi~ j` day
hishibiki2002 (9:00:26 PM):
duacontheki (9:00:33 PM):
hishibiki2002 (9:00:36 PM): dun`g del bai` iem nua nha' ong anh iu quy'
hishibiki2002 (9:00:38 PM):
duacontheki (9:00:45 PM): con` tuy`
duacontheki (9:00:56 PM): xem em co' thich anh hay khong
duacontheki (9:01:02 PM):
duacontheki (9:01:08 PM):
Ông cha ta gọi cái lày nà Thô bỉ học! Hix!

Hix! Đến khổ thân mìn! Nổi tiếng nên nhìu crazy fan wa! Chắc phải bắt chước anh Bi Rain ( Full house) kết hun 1 phát rồi sau 6 tháng thì li dị quá! Hie hie!

shrewishgirl_151

Kẹo nói quá chính xác...Sao cái ông Bờ Vờ nè lại vô duyên thế nhểy... mấy câu chuối ko thể dùng từ nào để tả chính xác nữa.Eo ơi Kẹo ui Mod có vấn đề gì với em rồi, chia buồn nhá:(

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000