~~10 điều chàng ngán nhất ~~

mấy cái này lá cải khiếp
có mỗi nước hoa nồng nặc ,nói nhiều và nói liên tục ,underwear hở là đúng thôi
còn mấy cái khác thì chắc chẳng ai yêu đương kiểu đấy

thỏ tuyết

Vương Anh ơi, tình yêu ko phân biệt màu da, ko phân biệt lứa tuổi, ko phân biệt giàu nghèo...và hiển nhiên ko phân biệt có hay mất vệ sinh nữa. Thời đại này là thế đấy :D

fruit NHO

Active Member
đúng là con ng hầu của anh ngọc bán cho mình ngày càng bẩn thỉu!!!dạy mãi mà ko hiểu thế là mất vệ sinh hả mai phương!!về nhà ngay!!xấu mặt quá!vân ơi là vân!dù thằng chồng em <hay thằng anh chị>nó có đểu giả thế nào thì cũng đừng bán cho chị con ng ở bẩn đến thế chứ!!! >:p

fruit NHO

Active Member
cẩn thận tui lại thu nốt ông về là đủ bộ ng hầu đấy vương anh ạ!!!khổ hay là về làm cho tui đi!đỡ phải vác cái chiếu đi tẩm quất thế!!! =))

akhin said:
Nếu cả hai người cùng thích kẹo mút thì cùng ... mút chung một cái cho nó tiết kiệm, lại tình củm nữa :D
Nhỡ nó mới ăn mắm tôm thì sao hả anh, ai dám mút chung kiểu đấy.

Chị Oanh hay là tặng em luôn bây giờ đi, khi nào cứoi tặng thùng khác, em yêu chị lắm.

fruit NHO

Active Member
ăn mắm tôm thì ..2 ng cùng liếm ..bát<húp chung thì mặn lắm mà> =)) đơn giản thế mà!!!!
@tú anh :ăn với thằng nào hả?xem mặt mũi nó có béo tốt ko đã! =))

y' bạn ý là, nhỡ anh ý ăn mắm tôm xong rùi đi mút kẹo của bé Ếch thì seo :>> ..............sợ gì con nhờ..............con của dì cứ phải gọi là..............mắm tôm cũng ko sợ..........có kẹo là ăn tất.........tình yêu là trên hết........mắm muối gì ở đây :D

fruit NHO

Active Member
này đây ko phải chỗ riêng tư nhé!post bài ko phải để chưi nhau nghe rõ chưa?phỉa tôn trọng mọi ng một tý chứ!
@tú anh:thế em ăn lúc đc cả mắm tôm và kẹo chứ gì?đc rùi !chị sẽ gửi cho em 1 thùng mắm tôm để rải ra nền nhà trong đám cưới! =)) đc chưa nào? :>>

akhin

Member
Để có thể mút kẹo chung một cách tình củm và lâu bền thì phải đảm bảo một số nguyên tắc.
Nguyên tắc khi mút kẹo chung là :

1/ Cũng giống như trước khi kiss, phải vệ sinh răng miệng sạch sẽ ( nếu ko đánh răng đc thì nhai kẹo chewing-gum )
2/ Bảo đảm nguyên tắc bình đẳng : mỗi người mút một cái rùi đổi phiên ( có thể qui định thêm về diện tích tiếp xúc của lưỡi với kẹo và thời gian mút nếu cần )
3/ Sau khi ăn nhớ uống nước kẻo mấy cái răng đội nón ra đi hết.

hơ..........em ko nghĩ là cần cái thứ 2 đâu..............nó có vẻ...........hơi bị nguyên tắc wa' nhỉ :>>.......Ai dám bảo đảm như thía là..........tình củm và..........lâu bền chứ :D

fruit NHO

Active Member
Để có thể mút kẹo chung một cách tình củm và lâu bền thì phải đảm bảo một số nguyên tắc.
Nguyên tắc khi mút kẹo chung là :

1/ Cũng giống như trước khi kiss, phải vệ sinh răng miệng sạch sẽ ( nếu ko đánh răng đc thì nhai kẹo chewing-gum )
2/ Bảo đảm nguyên tắc bình đẳng : mỗi người mút một cái rùi đổi phiên ( có thể qui định thêm về diện tích tiếp xúc của lưỡi với kẹo và thời gian mút nếu cần )
3/ Sau khi ăn nhớ uống nước kẻo mấy cái răng đội nón ra đi hết.
hơ nghe đến đau lòng!thế thì thà mỗi ng 1 cái cho xong<ngeh như mỗi ng 1 nơi hay là mỗi ng 1 cái răng ý nhỉ?

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000