Xin hân hạnh được làm quen với các bạn!!!

Snow_moon287

Chào các ban!!!Mình tên là Phan Cẩm Vân,15 tuổi,rất muốn được kết bạn với dân Chu Văn An. :D Nghe nói các bạn Chu học giỏi,tốt bụng và vui tính lắm.Mong được các bạn chỉ dạy thêm =D>

smooth

Member
Em Vân học marie curie à, hồi cấp 2 anh cũng học ở đấy. Hình như MC cấp 3 chuyển lên chỗ Trần Quốc Toản ??

khiếp có cái topic của em gái ngây thơ này mà các anh vào đông thế, khuyên bạn Vân đừng tin những gì mấy anh này nói, tớ thấy tên bạn hay với lại bạn ăn nói dễ thương nên tớ quý, tớ nói nhỏ cho mà biết để còn tránh, nhớ nhé............
ah`, cái này là nói cực nhỏ luôn, cố mà ngeh nhé, nhất là cái anh smooth ấy, ko nên tin =)) =)) =))

smooth

Member
hix, em milano đừng có dọa người ta, anh hiền lành tốt bụng thế này mà........
Em Vân cho anh biết chính xác địa chỉ trường MC ở Trần Quốc Toản được ko, anh còn cái bằng tốt nghiệp cấp 2 ở đấy chưa đến lấy được.
Mà em vào CVA để làm quen, kết bạn là đúng chỗ rồi đấy, nhỉ ?????

Snow_moon287

Bạn milano có cái tên Hoàng Yến cũng hay lắm,chắc bạn xinh và học giỏi lắm nhỉ,cho mình làm quen với nhé.Tớ nghĩ rằng tớ sẽ học hỏi được ở bạn rất nhiều đó =D>
Trường MC cấp 3 ở số3 Trần Quốc Toản

ôi bạn làm tớ ngượng quá :>> :>> :>>
tớ chẳng xinh mà học cũng chẳng giỏi, bạn nói thế tớ xấu hổ lắm cơ, làm quen thì được thôi nhưng mà học hỏi thì bạn nên xem lại đi............

fruit NHO

Active Member
hơ mấy em lớp 10 năm nay đông vui nhỉ?đặc biệt là em cẩm vân hơi bị khéo đấy!lấy lòng đc cả 2 ông anh!chả buf cho mình !toàn làm 2 cụ tức chết thôi! =))

SkelballCVA said:
em ơi ! cho anh biết YM của em được không ? ...
mà bé như thế này đi chat đã xin phép bố mẹ chưa ?
Ai cha cha chu em nhanh chân thế. Anh định làm một chân thì ui trời lại là người đến sau. ạc ạc.....
Nhanh thật không biết chuyện gi chứ chuyện này anh cugnx phải khâm phuc chú em.... chú em có em nào xinh xinh không giới thiêu anh với.
Anh đang tuyển người yêu đó. hì hì .
Không hiểu có cô bé nào chịu làm người yêu anh không nữa....
ANh em mình đồng tâm hợp lực lại cố kiếm mỗi người một cô vợ nhé.
Sống cô đơn mãi roaif buồn chít. Bí mât noi nhỏ nhé anh đang cưa em Hằng Thu đó ;) Nếu như ai đó mà bít hay quen em đó đưng nói anh cưa nhé chỉ nói là co một anh anh ấy muốn Hằng Thu la pồ của anh ấy thui !
Hì hì :D
Anh và chú cùng nhau hợp tác làm ăn nhé ! =D> ;)

smooth said:
hix, em milano đừng có dọa người ta, anh hiền lành tốt bụng thế này mà........
Em Vân cho anh biết chính xác địa chỉ trường MC ở Trần Quốc Toản được ko, anh còn cái bằng tốt nghiệp cấp 2 ở đấy chưa đến lấy được.
Mà em vào CVA để làm quen, kết bạn là đúng chỗ rồi đấy, nhỉ ?????
Chà chú em tiến nhanh qua nhỉ. Tiến nhanh hơn cả chiến dịch Điện Biên Phủ =D>

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000