****X-file về con trai****

unni_x

Active Member
Một chàng trai ko khó hiểu như bạn tưởng.

Tìm tính cách của anh ấy bằng cách …hỏi thẳng?Khó hơn nhiều so với việc bạn tìm theo cung sao của anh ấy qua “bảng hướng dẫn” ……

MA KẾT (22/12 – 20/1)
· Giải mã cung của anh ấy: Tận tâm,thực thế,luôn cố gắng hết sức để đạt được thành công.Là một nhà tư vấn tốt và hiệu quả trong mọi trường hợp.
· Nơi bạn dễ tìm thấy anh ấy: Các cửa hàng quần áo nam giới => anh ấy là mẫu ng` thời trang và luôn muốn trông mình thật “cool”.
· Câu mở đầu có mức độ thành công cao: “Anh có lời khuyên nào cho vuổi phỏng vấn xin việc của e không?” =>anh ấy sẽ hết thức sôi nổi. (hoặc đại loại nhưng câu cần xin ý kiến của a ấy)
· Điểm “quanh co” trong tính cách của anh ấy: “Một chiều”. Đôi khi anh ấy quan tâm đến sự nghiệp và mơ ước đến mức quên cả sự lãng mạn.
· Dễ gây ấn tượng với anh ấy: Anh chàng “quyền lực” này luôn muốn biết “đối phương” của anh ấy có mục đích không,có tham vọng không…
· Buổi hẹn anh ấy thích nhất: Một buổi party là kiểu hẹn hò ưa thích của anh ấy

BẢO BÌNH (21/1 – 19/2)
· Giải mã cung của anh ấy: Sáng tạo và cầu toàn,chàng trai này luôn muốn tìm kiếm những kinh nghiệm mới.Không biết sợ và luôn hứng thú với những thứ … kì quặc.
· Nơi bạn dễ tìm thấy anh ấy: Trong một hội chợ hàng thủ công hoặc một triển lãm nghệ thuật=>anh ấy thích những sự độc đáo trong nghệ thuật.
· Câu mở đầu có mức độ thành công cao: “Xem Star-Trek hay Star War?)=> để cho a ấy thấy hai bạn có cùng sở thích về “hi-tech”.
· Điểm “quanh co” trong tính cách của anh ấy: Thích tỏ ra mình là người “biết tuốt”.Thế mà khi gặp phải vấn đề của chính mình thì anh ấy lại lúng túng hết sức.
· Dễ gây ấn tượng với anh ấy: Một cô gái bí ẩn sẽ gây tò mò cho anh ấy.
· Buổi hẹn anh ấy thích nhất: Một địa điểm nhiều “thiên nhiên”,như bờ hồ hay một chuyến picnic ra ngoại ô chẳng hạn.

SONG NGƯ (20/2 – 20/3)
· Giải mã cung của anh ấy: Ngọt ngào,thấu hiểu,chàng trai thân thiện này có thể là thính giả trung thành khi bạn gặp trục trặc trong cuộc sống.Anh ấy cũng rất nhạy cảm với cảm giác của người khác.
· Nơi bạn dễ tìm thấy anh ấy: Một quán ăn/quán café mà bạn bè/đồng nghệip của anh ấy hay tụ tập =>anh ấy thích giải toả tress bằng cách gặp gỡ bạn bè.
· Câu mở đầu có mức độ thành công cao: “Loại ổ cứng nào là tốt nhất?” là ví dụ cho những câu hỏi mà anh ấy ưa thích => a ấy rất thích cho lời khuyên.
· Điểm “quanh co” trong tính cách của anh ấy: Ít có xu hướng hành động.Lúc cần kíp thì anh ấy lại chỉ dùng. . . lời.
· Dễ gây ấn tượng với anh ấy: Một cô gái có thể hoà đồng với các cậu con trai.
· Buổi hẹn anh ấy thích nhất: Bất kỳ đâu,chỉ cần bạn chủ động trong câu chuyện là anh ấy đủ ấn tượng rồi.

BẠCH DƯƠNG (21/3 – 20/4)
· Giải mã cung của anh ấy: Sôi nổi,mạnh mẽ và tích cực.Những chàng trai cung Bạch Dương là mẫu đàn ông rất nam tính và hướng ngoại.Là một “vệ sĩ” nhịêt tình và rất … si tình.Thích hành động hơn là lời nói.
· Nơi bạn dễ tìm thấy anh ấy: Sân vận động khi đang có đá bóng.
· Câu mở đầu có mức độ thành công cao: “Trận bóng hôm qua tỷ số thế nào?” =>anh ấy sẽ hào hứng kể cho bạn nghe từng chi tiết.
· Điểm “quanh co” trong tính cách của anh ấy: Dễ nổi nóng và cãi nhau.Nhưng chỉ cần bình tĩnh là anh ấy … hết hứng thú cãi nhau ngay đấy.
· Dễ gây ấn tượng với anh ấy: Anh ấy sẽ bị cuốn hút bởi một cô gái biết kể chuyện cưòi…hơi bậy.
· Buổi hẹn anh ấy thích nhất: Một buổi party thật khuya,thật náo nhiệt.

KIM NGƯU (21/4 – 21/5)
· Giải mã cung của anh ấy: Cứng cỏi nhưng vẫn nhẹ nhàng,rất ôn hoà nhưng cũng đầy nhiệt tâm.Anh ấy muốn bạn cũng chia sẻ trách nhiệm trong mối quan hệ của hai ng`,nhưng đồng thời anh ấy luôn đảm bảo làm cho bạn vui lòng và yên tâm.
· Nơi bạn dễ tìm thấy anh ấy: Phòng tập thể hình,anh ấy luôn muốn giữ một cơ thể khoẻ mạnh mà.
· Câu mở đầu có mức độ thành công cao: “Cô dẫn chương trình đó tên là gì ấy nhỉ?” =>anh ấy sẽ cảm thấy bạn là ng` đồng cảm nhất trên đời.
· Điểm “quanh co” trong tính cách của anh ấy: Đôi khi anh ấy hay đi vào lối mòn,vì ko thích lao vào những thử thách mới.
· Dễ gây ấn tượng với anh ấy: Là ng` hơi trầm lặng nên anh ấy ấn tượng với mẫu bạn gái dịu dàng và tỏ ra chung thuỷ.
· Buổi hẹn anh ấy thích nhất: Một buổi tối đi xem phim.

SONG TỬ (22/5 – 21/6)
· Giải mã cung của anh ấy: Hài hước và hơi cứng đầu.Luôn làm cho mọi người cưòi vì “biến hình” rất giỏi,vừa ăn nói như một “ông cụ non” lại có thể trở thành một “boy” ngầu ngụa.Một chàng trai hấp dẫn.
· Nơi bạn dễ tìm thấy anh ấy: Một quán café internet,và nếu bạn đã log-in thì hãy tiìm anh ấy trong một vài chat room phổ biến – anh ấy thích nói chuyện mà.
· Câu mở đầu có mức độ thành công cao: “Anh ko tin được em vừa nghe thấy/nhìn thấy cái gì đâu” =>anh ấy rất thích chuyện phiếm, đó chính là lý do.
· Điểm “quanh co” trong tính cách của anh ấy: Đánh giá ng` khác quá vội vã.Bạn sẽ luôn phải nhắc nhở nhở anh ấy tìm những phẩm chất tốt của bạn bè đấy.
· Dễ gây ấn tượng với anh ấy: Một cô gái cá tính,hiện đại và thích…”chat”.
· Buổi hẹn anh ấy thích nhất: Một nơi công cộng, đông người.

unni_x

Active Member
CỰ GIẢI (22/6 – 23/7)
· Giải mã cung của anh ấy: Ấm áp,biết quan tâm.Thường là mẫu ng` lãng mạn,ngọt ngào và nhạy cảm,nhưng cũng rất kiên định.Bạn sẽ mất khá nhiều thời gian nếu muốn tiếp cận anh ấy,nhưng có thể yên tâm về độ chung thuỷ.
· Nơi bạn dễ tìm thấy anh ấy: Một cửa hàng thiết bị máy tính hoặc những thứ lặt vặt khác của nam giới=>anh ấy luôn thích tìm hiểu những thứ đồ lặt vặt xung quanh mình.
· Câu mở đầu có mức độ thành công cao: “Hi!Hôm nay trông anh lạ thế!”- Vì anh ấy thích những kiểu tiếp cận trực tiếp.
· Điểm “quanh co” trong tính cách của anh ấy: Đôi khi anh ấy trở nên trầm lặng đột xuất.Những lúc như thế,chắc chỉ có chuyện cưòi và những lời kkhen là làm cho anh ấy “xuất thần” trở lại thôi.
· Dễ gây ấn tượng với anh ấy: Anh ấy cực kỳ ấn tương với những cô gái ăn nói nhẹ nhàng và chú ý đặc biệt đến mình anh ấy.
· Buổi hẹn anh ấy thích nhất: Buổi tốichỉ có 2 ng` trong một quán café vắng vẻ, nơi mà bạn ko nhìn ngang ngó dọc được ai cả.

SƯ TỬ (24/7 – 23/8)
· Giải mã cung của anh ấy: Thích gây ảnh hưởng và có sức thuyế phục cao.Sống rất hoà đồng,tự tin và luôn muốn là “the best”.
· Nơi bạn dễ tìm thấy anh ấy: Cửa hàng thuê đĩa film-anh ấy thích những chương trình giải trí.
· Câu mở đầu có mức độ thành công cao: “Sao trông anh lúc nào cũng thời trang thế nhỉ?”-hãy để anh ấy cảm thấy là mình đang được chú ý.
· Điểm “quanh co” trong tính cách của anh ấy: Đôi khi,anh ấy tự coi mình là trung tâm.”Nhiệm vụ” của bạn là kiềm chế anh ấy để sự tự tin khỏi biến thành sự tự kiêu.
· Dễ gây ấn tượng với anh ấy: Một cô gái cứng cỏi nhưng nhạy cảm sẽ làm cho cuộc sống của anh ấy bước vào “điểm ngoặt” đấy.
· Buổi hẹn anh ấy thích nhất: Tới chơi ở nhà a ấy,bạn ca tụng những sản phẩm anh ấy tự làm, đủ đối với bạn thì…bạn ko thể treo trên tường những thứ như thế được.

XỬ NỮ (24/8 – 23/9)
· Giải mã cung của anh ấy: Chung thuỷ và biết thông cảm.Là mẫu ng` mà bạn cũng sẽ phải mất nhiều thời gianvì anh ấy luôn thận trọng.
· Nơi bạn dễ tìm thấy anh ấy: Trong các hiệu sách lớn-anh ấy thích sự lãng mạn và trầm lắng của văn học.
· Câu mở đầu có mức độ thành công cao: “Em đang cần quyển sách…,mà mãi ko tìm thấy…”=>anh ấy luooôn muốn là “cứu cánh” của bạn mà.
· Điểm “quanh co” trong tính cách của anh ấy: Thường quá “bảo thủ” với ý kiến của mình.Có những lúc anh ấy cần im lặng và bạn nên có giải pháp cho những tình huống đó.
· Dễ gây ấn tượng với anh ấy: Một cô gái thường nhìn thẳng vào mắt anh ấy,biết nhường nhịn và hy sinh là ng` anh ấy luôn tìm kiếm.
· Buổi hẹn anh ấy thích nhất: Buổi hẹn thế nào ko quan trọng bằng việc bạn nói thẳng ra với anh ấy là bạn thích đi đâu,làm gì từ trước để anh ấy chuẩn bị.

THIÊN BÌNH (24/9 – 23/10)
· Giải mã cung của anh ấy: Dễ thương và thực tế,anh ấy ko bao giờ chán việc có thêm các mối quan hệ mới.Anh ấy cũng tự tin và luôn muốn thể hiện mình.Một ng` có khả năng thăng tiến cao.
· Nơi bạn dễ tìm thấy anh ấy: Tron siêu thị =>Vì anh ấy luôn thích nhanh chóng,gọn nhẹ và đảm bảo chất lượng.
· Câu mở đầu có mức độ thành công cao: “Kỳ nghỉ thú vị nhất của anh là khi nào?” =>anh ấy luôn thích kể về những chuyện từng trải của mình.
· Điểm “quanh co” trong tính cách của anh ấy: Đôi khi, ít quyết đoán,cứ băn khoăn từ quyết định này sang quyết định khác. =>bạn có thể giúp anh ấy bằng cách liệt kê những lợi hại của mỗi vấn đề.
· Dễ gây ấn tượng với anh ấy: Một cô gái hiện đại,cập nhật tin tức và vui vẻ => anh ấy luôn đòi hỏi “sax81 đẹp đi kèm với bộ não”
· Buổi hẹn anh ấy thích nhất: Những nơi có tính sáng tạo cao,như một quán café lạ mắt hoặc một cửa hàng quà tặng độc đáo.

THẦN NÔNG (24/10 – 22/11)
· Giải mã cung của anh ấy: Bí ẩn và hấp dẫn,luôn thu hút được sự chú ý.Anh ấy cũng rất giỏi trong công việc làm hài lòng mọi ng`,mặc dù đôi khi điều này lại làm cho bạn ko hài lòng.
· Nơi bạn dễ tìm thấy anh ấy: Trên bãi tắm hoặc bể bơi =>các chàng trai Thần Nông là một biểu tượng của nước.
· Câu mở đầu có mức độ thành công cao: “Em cá rằng anh ko thể nhớ ra em đã từng nói gì với anh…”=>anh ấy thích kiểu thách thức này mà.
· Điểm “quanh co” trong tính cách của anh ấy: “Đôi khi,việc thích gây chú ý của anh ấy trở nên …quá trớn.Anh ấy luôn muốn mọi ng` biết rằng “tôi đang ở đây,tôi đang làm gì…”
· Dễ gây ấn tượng với anh ấy: Các chàng trai Thần Nông sẽ mê mẩn một mẫu bạn gái chung thuỷ,biết hy sinh,thậm chí chẳng cần quan hệ xã hội rộng.
· Buổi hẹn anh ấy thích nhất: Anh ấy thích tự đặt kế hoạch cho các cuộc hẹn.
=>ban có đồng ý nhường anh ấy ko?

NHÂN MÃ (23/11 – 21/12)
· Giải mã cung của anh ấy: Phóng khoáng và mãnh liệt trong tình cảm,luon là trung tâm của các buổi party.Anh ấy vui tính,luon biết làm cho mọi ng` cảm thấy thoải mái.
· Nơi bạn dễ tìm thấy anh ấy: Một phòng bowling hay một quán .. điện tử.Chẳng có gì làm anh ấy thích những games nhộn nhịp kiểu này.
· Câu mở đầu có mức độ thành công cao: “Có phải cái điện thoại di động trong túi anh đang rung ko?”=>anh ấy sẽ ấn tượng bởi kiểu làm quen “hài hước” đó.
· Điểm “quanh co” trong tính cách của anh ấy: Lúc nào anh ấy cũng sợ cuộc sống của mình…cũ quá.Kế hoạch đi du lịch của bạn sẽ làm cho anh ấy hứng thú hơn đấy.
· Dễ gây ấn tượng với anh ấy: Anh ấy mê những cô gái luôn cố gắng để đạt được mục đích =>mẫu các cô gái chăm chỉ,mạnh mẽ.
· Buổi hẹn anh ấy thích nhất: Một vở hài kịch sẽ làm cho buổi hẹn đầu tiên của bạn đáng nhớ. < mèo :>> >

KIM NGƯU (21/4 – 21/5)
· Giải mã cung của anh ấy: Cứng cỏi nhưng vẫn nhẹ nhàng,rất ôn hoà nhưng cũng đầy nhiệt tâm.Anh ấy muốn bạn cũng chia sẻ trách nhiệm trong mối quan hệ của hai ng`,nhưng đồng thời anh ấy luôn đảm bảo làm cho bạn vui lòng và yên tâm.
· Nơi bạn dễ tìm thấy anh ấy: Phòng tập thể hình,anh ấy luôn muốn giữ một cơ thể khoẻ mạnh mà.
· Câu mở đầu có mức độ thành công cao: “Cô dẫn chương trình đó tên là gì ấy nhỉ?” =>anh ấy sẽ cảm thấy bạn là ng` đồng cảm nhất trên đời.
· Điểm “quanh co” trong tính cách của anh ấy: Đôi khi anh ấy hay đi vào lối mòn,vì ko thích lao vào những thử thách mới.
· Dễ gây ấn tượng với anh ấy: Là ng` hơi trầm lặng nên anh ấy ấn tượng với mẫu bạn gái dịu dàng và tỏ ra chung thuỷ.
· Buổi hẹn anh ấy thích nhất: Một buổi tối đi xem phim.
1.Đúng
2.Sai bét be ,nơi hay tìm thấy tui nhất là hàng điện tử =))
3.sai nốt : "Trò này chơi thế nào nhỉ ?" -->>hướng dẫn tận tâm mọi thể loại game :D
4.Càng sai . Tui toàn thích đi đường "rừng" ,càng lạ càng tốt ,càng quái càng hay =))
5.Cái này thì đúng

Tổng kết : Un giải mã đúng được 1/3 sai hết chỗ còn lại -->>thế này thì làm sao cưa được mèo chớ =))

unni_x said:
BẠCH DƯƠNG (21/3 – 20/4)

· Dễ gây ấn tượng với anh ấy: Anh ấy sẽ bị cuốn hút bởi một cô gái biết kể chuyện cưòi…hơi bậy.
· Buổi hẹn anh ấy thích nhất: Một buổi party thật khuya,thật náo nhiệt.

.
heh ... kiểu này fai đi học 1 khóa kể chuyện bậy rồi. :D =))

tunx phải học thuộc từng đặc điểm mất, à không , có một bạn...đúng phết, nhưng điểm nào của nó mình cũng duyệt được hết, cả lúc " quoanh co " nữa :>> :)

unni_x said:
MA KẾT (22/12 – 20/1)
· Giải mã cung của anh ấy: Tận tâm,thực thế,luôn cố gắng hết sức để đạt được thành công.Là một nhà tư vấn tốt và hiệu quả trong mọi trường hợp.
· Nơi bạn dễ tìm thấy anh ấy: Các cửa hàng quần áo nam giới => anh ấy là mẫu ng` thời trang và luôn muốn trông mình thật “cool”.
· Câu mở đầu có mức độ thành công cao: “Anh có lời khuyên nào cho vuổi phỏng vấn xin việc của e không?” =>anh ấy sẽ hết thức sôi nổi. (hoặc đại loại nhưng câu cần xin ý kiến của a ấy)
· Điểm “quanh co” trong tính cách của anh ấy: “Một chiều”. Đôi khi anh ấy quan tâm đến sự nghiệp và mơ ước đến mức quên cả sự lãng mạn.
· Dễ gây ấn tượng với anh ấy: Anh chàng “quyền lực” này luôn muốn biết “đối phương” của anh ấy có mục đích không,có tham vọng không…
· Buổi hẹn anh ấy thích nhất: Một buổi party là kiểu hẹn hò ưa thích của anh ấy
Sao chả thấy giống mình tí nào thế nhỉ! Thấy mình giống NHÂN MÃ hơn! chả hiểu sao!

chết rùi Vũ ơi, " một chiều " , cửa hàng shop thời trang...không gioongsc ái bạn mà tớ đang quen =)) bạn tớ đang quen cool sẵn rồi :D

fruit NHO

Active Member
THẦN NÔNG (24/10 – 22/11)
· Giải mã cung của anh ấy: Bí ẩn và hấp dẫn,luôn thu hút được sự chú ý.Anh ấy cũng rất giỏi trong công việc làm hài lòng mọi ng`,mặc dù đôi khi điều này lại làm cho bạn ko hài lòng.
· Nơi bạn dễ tìm thấy anh ấy: Trên bãi tắm hoặc bể bơi =>các chàng trai Thần Nông là một biểu tượng của nước.
· Câu mở đầu có mức độ thành công cao: “Em cá rằng anh ko thể nhớ ra em đã từng nói gì với anh…”=>anh ấy thích kiểu thách thức này mà.
· Điểm “quanh co” trong tính cách của anh ấy: “Đôi khi,việc thích gây chú ý của anh ấy trở nên …quá trớn.Anh ấy luôn muốn mọi ng` biết rằng “tôi đang ở đây,tôi đang làm gì…”
· Dễ gây ấn tượng với anh ấy: Các chàng trai Thần Nông sẽ mê mẩn một mẫu bạn gái chung thuỷ,biết hy sinh,thậm chí chẳng cần quan hệ xã hội rộng.
· Buổi hẹn anh ấy thích nhất: Anh ấy thích tự đặt kế hoạch cho các cuộc hẹn.
=>ban có đồng ý nhường anh ấy ko?
bí ẩn thì đúng!!!!!!!!!!!!!!!
thik gây chú ý thì đúng
<thàng con trai nào chả thế!!!!>
thik chung thủy 100% đúng nốt!
nhưng tui ko chịu nhường hắn...và thế là bibi....

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000