'Vui đã đời' C-Tour

lion

Moderator
Staff member
'Vui quá, phiêu quá, nhiệt quá'.

Như đã hẹn, 8h sáng Chủ nhật 17/3, chương trình Ấn tượng Chu Văn An 2013 chính thức "bóc tem" khai cuộc. Hoạt động này được BCH Đoàn trường Chu đón đợi từ rất lâu, đặc biệt, hồi hộp ngóng chờ từng ngày là teen lớp 9 các trường THCS trên địa bàn Hà Nội.

Từ sớm, anh chị "chủ nhà" đồng phục chỉnh tề, hướng dẫn các em học sinh cấp 2 vào trường. Có ai ngờ đâu, đợi chờ các bạn phía trước là "túi" tiết mục văn nghệ vô cùng hấp dẫn, phần giải đáp các thắc mắc tuyển sinh, cuối cùng là lời khuyên cách ôn tập, học hiệu quả do những học sinh xuất sắc trường Chu trình bày.

Huy hiệu của năm nay nè!

Bảng hướng dẫn cho thành viên mỗi đội quá ư là dễ thương.

Phần được mong chờ nhất của chương trình là C-Tour - những “hướng dẫn viên” là học sinh trong trường đưa các em đi tham quan vòng quanh sân trường và chia sẻ với các em những kỉ niệm của bản thân. Các em cấp 2 được tham gia trò chơi tại trạm game của chương trình, vừa tăng thêm tính đoàn kết giữa các bạn.

Vui vẻ, năng động đầy hứng khởi, chẳng thế mà kết thúc chương trình, Fb của các bạn rầm rầm những chia sẻ ngộ nghĩnh. Bạn Minh Anh Đỗ Dương nói: "Nhảy như chưa bao giờ nhảy-Hát như chưa bao giờ hát-Nói như chưa bao giờ nói-Hét như chưa bao giờ hét- \mmmm/".

Một điểm nhấn của chương trình là viết confessions, các bạn học sinh cấp 2 lưu giữ dấu tay của mình lên bảng “Quyết tâm”, mong muốn sẽ trở thành một trong những thế hệ thứ 106 của trường.

nguồn: ione

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000