topic này để chia xẻ nỗi buồn của unni-x kỉ niệm với con vật yêu thương

Status
Không mở trả lời sau này.

palart

Member
vào một ngày đẹp trời.............mình thấy thiếu thiếu cái gì đó................không hiểu...........trời ơi mèo trắng mày ở đâu...............sao tao về không thấy mày meo meo............không thấy mày cọ đuôi vào chân tao..........không thấy mày nhảy lên đùi tao ngủ.................mèo trăng ơi là mèo trắng.............nó bị bắt trộm mất rồi.................2 tháng trôi qua.....................cũng vào một ngày đẹp trời..................mèo trắng xuất hiện....gầy xơ xác...........?????????????? 2 tháng qua mày bỏ tao để đi theo...........tiếng gọi của tình yêu..............
un ơi.con mèo của em bị sao thế.............bị trúng bả thì vô phương cứu chữa...........còn không thì chảng sao đâu....cho nó uống thuốc đi.gọi bác sĩ thú y.......tiêm cho nó mấy mũi..là khỏe ngay......nấu cháo cho nó ăn..............

fruit NHO

Active Member
nhạt chuyện !
ko phải gì nhưng em nghĩ ko nên giúp đỡ ng khác cái kiểu này >.<
nếu un nhờ anh palart thì ....sorry!

palart

Member
ngày xưa con mèo của anh nó thế mà...........bây giờ nó không còn nữa....................gặp người cùng cảnh ngộ với mình nên thế thôi

rikku

Active Member
nhớ lại hồi 3 năm trước chính tay C đi chôn con chó mà nhà đã nuôi . . chắc là 10 năm ..

C vừa làm V buồn hơn phải ko, :) . . C xin lỗi. C thực sự rất tiếc . . :) thế thui.

unni_x

Active Member
Có lẽ bi giờ tâm trạng V ko tốt nên ko thể nói chuyện được với C....V ko muốn thấy ai cười trước chuyện này cả...dù là cười an ủi đi chăng nữa....hy vọng C đừng làm thế nữa được ko?

palart

Member
kỉ niệm với cún con :sáng..........dậy.........mở mắt..........á.......kính đâu rồi.........giầy đâu rồi...........ví đâu rồi..................tất đâu rồi.........cún lại đây.................gừ.................ôm cún ngủ tiếp...........con mèo của un xinh ghê.......nó thế nào rồi.....

Volodia

Member
Cái gì đây, em có nhìn nhầm ko? Bài post là của milky mà phần thông tin bên trái là của anh parlart??? :-/

fruit NHO

Active Member
cách tốt nhất để chia sẻ nỗi đau ko phải là gợi lại nỗi đau bằng một cách tưởng như đạo đức
xin lỗi anh palart ......có thể em quá lời
@un:cố lên!

unni_x

Active Member
strong à, V cũng muốn thế lắm C ạ, nhưng V ko làm được :) Chưa bao giờ V thấy khủng hoảng như thế, hình ảnh mèo, tiếng rên của nó ám ảnh V cả trong giấc ngủ. V ko biết đến bao giờ mới vượt qua được đây, chỉ biết bây giờ đau khổ tột cùng mà thôi :)

NightMare

Member
palart said:
kỉ niệm với cún con :sáng..........dậy.........mở mắt..........á.......kính đâu rồi.........giầy đâu rồi...........ví đâu rồi..................tất đâu rồi.........cún lại đây.................gừ.................ôm cún ngủ tiếp...........con mèo của un xinh ghê.......nó thế nào rồi.....
Chuyện vớ vớ vẩn vẩn...chia buồn thì gọi điện thoại í...việc gì phải post lên đây để chứng tỏ điều gì...(sống chết mặc bay, tiền thầy bỏ túi)...có con mèo thôi mà (mèo là loài vật ăn cháo đá bát, vô tình vô nghĩa...ích kỷ hoang tàn...). Liệu có cần tiếc nuối đến thế không nhỉ?

fruit NHO

Active Member
em nghĩ anh ko nên nói thế về con mèo ...
vì khi mà ng ta đã có tình cảm và dành lòng tin của mình cho bất cứ thứ gì , vật gì , con gì hay người nào thì điều đó cũng đáng trân trọng ....bởi vì đó là tình cảm thực sự .....ko có tính toán .......
tiếc là nhiều ng ko đủ tình cảm , ko đủ lòng nhân và ko đủ cả về tư tưởng để có thể làm những việc như thế

còn việc thể hiện thì em ko có ý kiến ......

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000