Tình cảm của chúng em không như xưa nữa,em phải??

HIc...theo Bùn tênh thì cái thiếu vắng gây đau khổ nhất là khi mình yêu ngừi ta mà ngừi ta là yêu một ngừi khác, nhiều người đã cố tự an ủi mình rằng ngừi mình yêu đang được hạnh phúc và mình phải mừng cho ngừi ta, nhưng thực sự ko hề dễ dàng như thế!!!

Hix...Dzậy là Bt nhà ta đã có người để nhớ và thương...Và xót xa thay cho trái tim của một đống boy đang tan vỡ theo cái tin sét đánh này...Xin thành thật chia buồn cho quí vị!!! :eek: :rolleyes: -_-

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Ôi BT ơi, em đắt hàng thế kia thì em lo gì nữa hả em?? hihi :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes:

(Hic, tại sao phần lớn các topic trong forum này không sớm thì muộn đều đi lạc đề thế này?? :unsure: :huh: )

Bác ui bác nói gì muh little chẳng hỉu gì cả...Hình như liric của các nài hát thuộc thể loại eternative rock đều như thế hay seo ấy, rất chi là khó hiểu...brrrr...

xoai

Member
tui ít nghe alter! tui nghe heavy và death! hic!
ý tui nói là.....muốn biết thì đọc bài "tiễn dặn người yêu" trong sách giảng văn 10. biết ngay tâm trạng khi thiếu người minh yêu
VD vài câu nha (những câu tôi thích)
"...Têm trầu đừng têm chắt
Têm chặt e vôi loãng trầu non
Vôi loãng vôi chảy dồn
Yêu nhau đừng yêu nóang
Yêu naong không được lâu
Cốt tình yêu bền chắc về sau.....
......Đừng để cho người cũ kêu ca....."

<!--QuoteBegin-Pham Vu Ngoc Ha+Oct 3 2003, 11:46 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Pham Vu Ngoc Ha @ Oct 3 2003, 11:46 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Ôi BT ơi, em đắt hàng thế kia thì em lo gì nữa hả em?? hihi&nbsp; :rolleyes:&nbsp; :rolleyes:&nbsp; :rolleyes:

(Hic, tại sao phần lớn các topic trong forum này không sớm thì muộn đều đi lạc đề thế này?? :unsure:&nbsp; :huh: ) [/b][/quote]
ÔI giồi ôi, chị đừng có nghe little nói nhảm nhá, làm gì có ai đâu mừ đắt hàng, hix..hix...được như vậy thì đã tôt rùi, he he!!! ;)
Hay mình thử tuyển ngừi iu xem thía nào cái nhể!!! :p
---------------
Tình trạng này giống hệt 4r cũ của em, topic nào rùi cũng kết thúc bằng chuyên tình iu hoặc ăn uống gì đó, hết nói lun, hi hi!!!!

tui ít nghe alter! tui nghe heavy và death! hic!
Vậy mình hỏi khí ko phải chứ...Bạn có nghe Queen ko???Little thấy các bài hát của Queen ý nghĩa lém, giai điệu cũng hay nữa!!!(Hix,...mong mọi người thứ lỗi.little lại đi lạc đề rùi(>_<)...Hix,sor..r.r...ry!!!)

Ôi lamboghirni a ,thằng bạn của tao đây rồi,người đồng cảnh đây rồi.

Quạnh hiu trống vắng là đúng rồi,yêu một người thì sẽ nhớ mãi thôi.
Còn đây chúng tôi toàn những người yêu đã lâu mà mãi chưa dược đây,đau khổ thế đấy.

Nhưng yêu là động lực để học hãy nhớ rõ điều đó nhé.

Nước có cạn núi có mòn
Tình anh còn mãi vẫn còn chờ em!!!

Tình yêu thầm kín luôn là tình yêu chân thành nhất!!!
:(

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000