Tìm "lò" luyện thi vào chuyên Anh CVA

winter09

Moderator
Nói chung là ở mấy cô trường Ams học được lắm ạ. Nhưng bây giờ mới học em e là hơi muộn. Trường Ams có cô Hương Lan, cô Kiều Hương, cô Lan Anh, mỗi có có cái hay:D

ark

Active Member
Ko muộn lắm đâu ^^ tốt nhất em anh đến ams học Anh, đến CVA hoặc Chuyên ngữ học toán + văn :-?

Cô Hạnh Ams nhà ở 25 Phan Đình Phùng, cô Hiền trên Sở không biết bây h có dạy nữa không nhưng cô ý là người ra đề Anh mọi năm :)

chocomog_257

Moderator
học cô Hạnh đường PDP với cô Lan Anh trong khu tập thể trg` Ams đều được cả ^^ còn cô Hương Lan nghe mọi người bảo "cành thấp cành cao" lắm, ko hiểu cô nhận học kiểu gì nữa :-?

winter09

Moderator
Dúng là cô Hương Lan hoiư khó tính trong chuyện nhận học sinh, nhưng học cô mà chịu khó chăm 10% nữa thì kiến thức vô cùng chắc. Nhưng em lại ko chăm thế mới đau.

winter09

Moderator
ANh cũng học cô Hương Lan à? Chắc là trong thời gian học anh cũng ko chịu học hành cẩn thận. Em thích học cô HL lắm:D

chocomog_257

Moderator
devils_daughter said:
vào cva làm j nhỉ?
nói câu này Ly đáng bị cả ms Tâm đuổi cổ thẳng ra khỏi trường chứ nói j` đến mr Đại :))
thế vào đc D3 CVA thì điểm phẩy của mình có cao đc ngất ngưởng thế này ko, học bạ có <tạm gọi là> đẹp đến thế này ko? sang hệ A thường đảm bảo cả 3 năm cứ đều đều ko quá 8 phẩy :))

aoanh205

[FONT=.VnTime]Quoc Khanh. Tot nghiep dai hoc SP, Khoa Toan-Tin . dang hoc cao hoc. Nhiet tinh, nghiem tuc co Phuong phap phap su pham. Co kinh nghiem da day Boi duong hoc sinh gioi va on thi dai hoc khoi A – Rat lau( Tu nam thu 2 dai hoc). Dac biet la mon toan - Tin. Moi nam co mot den hai hoc tro thi do vao cac truong dai hoc lon nhu bach khoa, xay dung, ngoai thuong, thuong mai…. Nhan day tai nha cac mon khoi A – toan ly hoa. Rat muon hop tac voi quy gia dinh va cac em hoc sinh co tham vong cho cac em do vao dai hoc.[/FONT]
[FONT=.VnTime]Xin lien he. Quoc khanh. Phong 231 . Nha N34 – Khu TT Dinh cong . Ha noi[/FONT]
[FONT=.VnTime]Dien thoai: 09 89 29 39 69. [/FONT]
[FONT=.VnTime]Rat han hanh duoc hop tac. [/FONT][FONT=.VnTime]Cam[/FONT][FONT=.VnTime] on vi da doc tin[/FONT]

aoanh205

[FONT='.VnTime']Quoc Khanh. Tot nghiep dai hoc SP, Khoa CNTT . dang hoc cao hoc. Nhiet tinh, nghiem tuc co Phuong phap phap su pham. Co kinh nghiem da day Boi duong hoc sinh gioi va on thi dai hoc khoi A – Rat lau( Tu nam thu 2 dai hoc). Dac biet la mon toan - Tin. Moi nam co mot den hai hoc tro thi do vao cac truong dai hoc lon nhu bach khoa, xay dung, ngoai thuong, thuong mai…. Nhan day tai nha cac mon khoi A – toan ly hoa. Rat muon hop tac voi quy gia dinh va cac em hoc sinh co tham vong cho cac em do vao dai hoc.[/FONT]
[FONT='.VnTime']Hoc phi yeu cau: 60 000d/ 2h. ( nghi giai lao 10’).[/FONT]
[FONT='.VnTime']Xin lien he. Quoc khanh. Phong 231 . Nha N34 – Khu TT Dinh cong . Ha noi[/FONT]
[FONT='.VnTime']Dien thoai: 09 89 29 39 69. [/FONT]
[FONT='.VnTime']Rat han hanh duoc hop tac. [/FONT][FONT='.VnTime']Cam[/FONT][FONT='.VnTime'] on vi da doc tin[/FONT]

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000