Tìm em

ngoc minh

Tìm em

Tìm em trong cơn mưa
Tìm em trong ánh sáng cuối ngày
Tìm em trong cơn say
Tìm em trong sợi nhớ monh manh.

Cho ta làm cơn gió
Cho ta làm cơn mưa nhẹ
Bờ vai em gầy
Cho ta vương vào tóc em bay
Xin lam câu thơ...
Đưa em về từ giấc mơ.

Tìm em trong ánh sáng
Tim em trong bóng đêm
Tìm em trong kí ức tuổi thơ
Tìm em trong nỗi monh chờ
Tìm em trong cái...Gọi la niềm đau.

Tìm em trong nỗi đam mê
Tìm em trong cơn đau giày vò
Tìm em men rượi đắng đêm dêm
Tìm em..Anh tìm em nơi đâu...

Nỗi nhớ....
Cơn Mơ...
Anh đi tìm em...
Nay lá vàng..
Ta đi tìm ai...

weimar,03.04

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Úi dồi ôi, Minh ơi, làm bài thơ gì mà tâm trạng thế, đọc cảm thấy rất chi là... verzweifelt :p
Nhưng mà sao cứ phải say mới nghĩ đến người ta à?? hic... (vì thấy em nhắc đến nó những 2 lần mà ;) )

ngoc minh

day la loi bai hat moi cua em day.
Thuc ra chang co em nao ca,nen moi phai di tim .Ma cung chinh vi chang co em nao ca nen moi say.
Chi co nuoc duc la loi trong vu nay thoi vi ban duoc nhieu bia?

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Oh, thế đây là bài hát mà em định cho chị nghe đấy à??? Hồi hộp quá, chẳng biết em phổ nhạc thế nào nhỉ :p :rolleyes:

Welcome em vào forum trường chị nhé B)
Apropos, kannst du bitte bitte Vietnamesisch tippen?? Danke!! :)

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Này Minh ơi, em có khiếu sáng tác nhạc thật đấy!!
Và giọng hát cũng rất truyền cảm... :rolleyes: Em hát rất chi là hết mình, nghe hay lắm!!! :)

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Lười cũng hát à?? Thế Lười có ghi âm lại không?? Nếu có thì load lên đây cho mọi người cùng nghe với :rolleyes: B)
Ừ, thỉnh thoảng 2 chị em nói tiếng Đức, hihi :p

Uh, Lười kũng hát, but ko ghi âm, kó ai ghi âm hộ thì ko bít, kó điều lâu lâu mới hát 1 lần, đạo cụ gồm kó kái mic và kái.................. nón... kiếm kũng được lắm, jk...., thui, lười lắm, up up down down mất kông bỏ xừ. Để mai ở ko làm thơ tả lại giọng luời cho mà nghe hahahah :lol:

<!--QuoteBegin-anh_mat_trong_dem+Apr 19 2004, 12:38 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (anh_mat_trong_dem @ Apr 19 2004, 12:38 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> :unsure: ban minh ơi
làm ơn dịch hộ cái
tui học tiếng anh mà!!!! :unsure: [/b][/quote]
Gọi là "anh Minh" ơi dịch hộ cho cháu kái thì chắc kũng kó ng chịu khó ko nói tiếng Đức mà nói tiếng Anh đó

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000