Thông tin từ CLB tình nguyện trẻ.

smooth

Member
có phải club tình nguyện năm nay cậu Cường phó bí thư đoàn trường phụ trách ko, tớ cũng tham gia club này, hihi, vì cuối năm cô cn bắt nhận xét về hoạt động hè thì xin nó cũng dễ.

BlackDragon

Active Member
Thực ra hồi trước trong các CLB anh thấy CLB tình nguyện là vui nhất ,chẳng phải để lấy lòng ai cả .Vẫn nhớ cái hồi đi tình nguyện ở Water Park vui ko chịu được . Nhưng cũng còn tùy xem BCH Đoàn năm đó điều hành CLB như thế nào . Nếu suốt ngày đứng đường giải tỏa giao thông thì cũng chán lắm !

smooth

Member
<!--QuoteBegin-estrella+May 30 2004, 02:25 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (estrella @ May 30 2004, 02:25 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> eo ôi anh em làm trò này để lấy lòng sếp à [/b][/quote]
Anh chả lấy lòng ai cả, ko muốn vào clb nào thì vào clb tình nguyện chứ sao, haha. Ai đi tình nguyện rồi thì kể xem được làm những gì nào????

chipcom

Member
Nè, sao ai cũng là người rất hăng hái kêu tham gia CLB này mà 3 ngày thi tốt nghiệp THPT "sở lượn" đi đâu mất tăm vậy? Hy vọng sẽ sớm gặp mọi người khi làm tình nguyện trong mấy ngày thi đại học.

Who_Cares

Member
<!--QuoteBegin-chipcom+Jun 5 2004, 12:31 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (chipcom @ Jun 5 2004, 12:31 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Nè, sao ai cũng là người rất hăng hái kêu tham gia CLB này mà 3 ngày thi tốt nghiệp THPT "sở lượn" đi đâu mất tăm vậy? Hy vọng sẽ sớm gặp mọi người khi làm tình nguyện trong mấy ngày thi đại học. [/b][/quote]
Mấy ngày đó đi làm lao công quét phao ah??? :rolleyes: :D

chipcom

Member
Không phải làm công quét phao, bởi vì phao buộc vào đuôi xe bay phấp phới chứ đâu có quẳng ra đường đâu mà phải quét dọn.

To BlackDragon: Cựu học sinh tham gia thì càng vui chứ sao hả anh?

chipcom

Member
nè, nguyenhuyennhung ui, 23/6 là ngày vào hè nhưng mà CLB tình nguyện có làm việc sớm hơn chút xíu. Vì có mấy ngày thi tốt nghiệp THPT mà. Lần sau bạn muốn tham gia CLB gì thì nhớ tìm hiểu rõ lịch hoạt động nhé.
Dear:

Vu_Thuy_Chi

Tui cũng đăng kí tham gia rồi, nhưng lại không biết lịch hoạt động. Đáng lẽ cần thông báo rõ chứ nhỉ, mình cũng chán thật, đành sinh hoạt sau vậy.

chipcom

Member
Thui,mọi người yên tâm đi,còn đợt thi đại học và cao đẳng nữa cơ mà. Có thông tin gì mới về CLB thì tui sẽ thông báo cho mọi người sau. Nhưng mọi người nhớ là 23/6 nhớ đi đầy đủ đấy nhé.

Vu_Thuy_Chi

Tui lên mạng không đều, nên dễ mất thông tin lắm.
23/06 chắc là sẽ thông báo đầy đủ hả
to chip -->> tui sẽ đi nghỉ mát ngay sau 23/6 nên các clb có bảo lưu danh sách cho tui được không, tui khoái tham gia lắm.
Mà cũng nên thông báo rõ các hoạt động chứ nhỉ.

Hùng con

Member
Ôi........... tui chỉ tình nguyện cho buổi đi đăng kí thôi, mùa hè nóng nực, ko còn khả năng để tình nguyện đâu

chipcom

Member
Hơ hơ ... Vớ vẩn nhỉ?

Tại sao lại chỉ tình nguyện buổi đăng kí thôi hả? Mọi người tham gia tình nguyện ở phường Quảng An đi. Chipcom phụ trách ở đấy đấy. Chip phụ trách chắc chắn sẽ vui. Tất nhiên làm tình nguyện thì sẽ hơi vất vả một chút. Nhưng tham gia đi mà, sẽ rất vui đấy. (Chắc chủ yếu là làm xong thì đi ăn uống thôi) Mọi người có gì thì cứ liên lạc với chip nhé. Mail nè: [email protected]. Chip hứa sẽ giải đáp mọi thắc mắc đấy.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000