Thiên Bình, Bọ Cạp, Bảo Bình, Song Ngư 2006

estrella

Active Member
Bỏ qua những gì thuộc về tiền bạc thì năm 2006 có khá nhiều điều thú vị với Thiên Bình. Trong khi đó, Bọ Cạp có thêm nhiều thay đổi tích cực tương tự như năm 2005.

Thiên Bình (24/9-23/10)

Gia đình sẽ là nguồn vui của bạn trong một năm bận rộn, ít nhất là qua tháng ba. Dù còn độc thân hay đã có gia đình thì bạn vẫn có những ngày hạnh phúc, chìm đắm trong tình ái. Thế nhưng, không hẳn là cuộc sống toàn màu hồng, vào khoảng tháng 3, bạn chợt phát hiện ra một người mà bạn tin tưởng bấy lâu có vẻ như không được minh bạch về chuyện tài chính với bạn cho lắm. Nếu nhận ra sự thực này thì bạn nên hành động ngay, làm thế nào để tránh thiệt thòi về phía mình. Nói chung là tháng 3, tháng 11 và 12, bạn nên cần trọng với những gì liên quan đến tài chính.

Bỏ qua những gì thuộc về tiền bạc thì năm 2006 có khá nhiều điều thú vị, thậm chí cả những điều tưởng như bí ẩn cũng bắt đầu được khám phá. Bạn được bạn bè tin tưởng và chia sẻ tâm tư riêng. Những tháng cuối năm là khoảng thời gian bạn sung sức và cảm thấy nội lực tràn trề nhất. Bật mí cho bạn là đầu năm 2007, bạn sẽ có nhiều niềm vui lắm đấy.

Bọ Cạp (24/10-22/11)

Bạn không dễ quên năm 2005 với nhiều kỷ niệm, cột mốc đáng nhớ và tin vui cho bạn này, năm 2006 sẽ tương tự như vậy. Thực tế là ngay từ đầu năm, với năng lượng đến từ sao Mộc, bạn trở nên năng động, bận rộn nhưng sống với nhiều đam mê. Những người xung quanh rất quan tâm đến bạn, không chỉ là họ hưởng ứng những ý tưởng, đề xuất bạn đưa ra, mà họ còn chăm sóc xem bạn có gì lo lắng về chuyện gì không. Trong hai tháng đầu của năm, bạn gặp gỡ khá nhiều người, và bạn có thể thỏa thuận với bất kỳ ai về bất kỳ vấn đề gì, dù trước đây bạn từng thử nhưng thất bại. Hãy nhớ lấy để tận dụng cơ hội này, dù rằng mục đích giao tiếp của bạn vì hoạt động thương mại, xã giao hay gì gì chăng nữa. Cuối tháng ba, bạn thậm chí còn tỏ ra có tài thương thuyết đến độ tìm được người tài trợ cho một dự án của mình. Như vậy, thử hỏi làm sao bạn có thể gặp khó khăn về vấn đề tài chính trong năm 2006.

Nói về chuyện tình cảm, hãy đặc biệt chú ý trong khoảng tháng 9 và tháng 10. Một vài trò tán tỉnh tưởng chừng như rất bình thường có thể trở nên nghiêm túc. Nếu còn phòng không thì đừng để cơ hội vụt mất. Còn nếu bạn đã làm chủ một gia đình nhỏ thì càng phải tận dụng cơ may làm không khí nhà cửa thêm ấm cúng. Hãy lắng nghe những tâm tư sâu kín nhất và chia sẻ cùng nửa của mình, chỉ có vậy sợi dây tình cảm đôi bên mới bền chặt.

B

estrella

Active Member
Bảo Bình, Song Ngư năm 2006

Bảo Bình kiếm chác không khá, nhưng hễ cứ cần tiêu pha là không biết tiền ở đâu lại rơi xuống, hẳn là bạn có quý nhân phù trợ. Còn Song Ngư, tài chính không mấy dư thừa, nhưng lại có cơ may được đi du lịch, rồi lại được mai mối chuyện tình duyên.

Bảo Bình (20/1-18/2)

Kể từ hè năm ngoái, bạn phát hiện ở mình một sự lạ: Cứ động đến tài chính và lĩnh vực tình cảm, bạn lại trở nên rất nguyên tắc. Nó bất thường bởi hành vi mặc định của bạn là tiêu tất cả những gì mình kiếm được, thậm chí trước khi nhận tiền lương. Thế mà, đến tận cuối tháng 2 năm 2006, bạn vẫn còn rất khó chấp nhận việc giải ngân. Bạn trở nên tiết kiệm đến không ngờ. Sao vậy nhỉ?

Năm nay, bạn có rất nhiều kế hoạch nhỏ và để biến ước mơ thành hiện thực thì bạn cũng nên tin tưởng vào bạn bè, nhờ cậy họ đôi chút. Độc lập là tốt, nhưng đôi khi, độc lập quá khiến bạn bè nghĩ mình khó gần, dễ mếch lòng. Về tình hình tài chính, năm nay ví tiền của bạn cũng khá nặng đấy. Dù kiếm được nhiều hay ít, nhưng đảm bảo là bất kể lúc nào cần đến "xèng", bạn đều có thể kiếm ra.

Bây giờ, quay trở về chuyện tình cảm nhé, bạn sẽ thấy cảm xúc dồi dào lai láng. Tháng 7, bạn sẽ được thử thách xem khao khát tự do của mình lớn đến nhường nào khi ngọn lửa tình cũ xuất hiện trở lại. Hiển nhiên là họ đang cảm thấy tiếc nuối và muốn thử "lần hai" xem sao. Nếu bạn vẫn còn “say nắng”, hãy chắc chắn rằng bạn đã có giải pháp cho những mâu thuẫn cũ và rằng đối tác cũng nỗ lực níu kéo tương tự như mình. Nếu những vấn đề không được thực thi thì cứ duy trì sự tự do ngọt ngào. Nhưng nếu năm nay không nắm lấy cơ hội thì có thể năm 2007, bạn vẫn chưa biết mùi hạnh phúc gia đình là gì đâu.

Song Ngư (19/2-20/3)

Một trong những vấn đề mà bạn thường xuyên phải đối mặt là giữ lời hứa, và tình thế này càng trở nên khó khăn hơn vào năm mới, đơn giản bởi một người bạn nào đó đặt hoàn toàn lòng tin vào bạn. Bạn từng an ủi họ hàng tháng trời rằng chẳng có gì đáng phải lo lắng, nhưng ngay khi năm mới bắt đầu, bạn chỉ muốn người bạn ấy đừng yêu cầu bạn giữ bí mật đến thế.

Cùng khoảng thời gian này, tức là từ đầu năm đến giữa tháng 3, bạn cũng đồng thời nhận ra có một số người khác, đồng nghiệp chẳng hạn, những người có vị trí nơi công sở hẳn hoi, cũng muốn tham khảo ý kiến tí chút từ phía bạn. Đừng lo rằng mình không kham nổi sự chờ đợi từ phía họ, Chúa trời sẽ giúp bạn có được nghị lực và trí thông minh để chứng tỏ bản thân. Hãy làm những gì nên làm và chuẩn bị tinh thần để trải nghiệm cảm giác tuyệt diệu: kiếm tiền khá khẩm, có đôi chút tự hào về bản thân.

Sau những nỗ lực miệt mài, bạn cũng thèm muốn được tận hưởng tí chút, và may thay, vũ trụ này cũng sắp xếp cho bạn những niềm vui ra trò. Bạn sẽ có nhiều cơ hội đi du lịch đây đó, nếu tour nào thú vị, lại được tài trợ thì bạn đừng có lần lữa, cứ nghỉ làm vài hôm đi cho thư giãn đầu óc. Cũng có thể bạn bị giằng xé giữa một là về quê thăm nhà, hai là đến nơi nào bạn mơ ước đã lâu.

Nếu bạn cảm thấy quan hệ của mình đang thay đổi, và theo chiều hướng tích cực thì đó là sự thực 100% đấy. Những ràng buộc, tình cảm giữa đôi bên ngày càng đậm sau theo thời gian. Nếu bạn không tự tìm được nửa của mình thì sẽ có bà mối ra tay, một người thân trong gia đình sốt ruột trước tình cảnh vườn không nhà trống của bạn sẽ xắn tay áo đi tìm một người "vừa vặn" với chính bạn vào khoảng cuối tháng 7. Có thể ban đầu, bạn sẽ hơi bực mình vì cứ phải làm theo ý muốn của người khác, nhưng sau đó, nếu tình hình khả quan thì hãy mìm cười mà tin rằng, mình thật là may mắn.

funny_boyvn

Member
thế còn cự giải
với cả cái này có thể đúng với người này nhg kô đùng với người khác
với cả
bói cho cả năm cơ mà

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000