Tết này mọi người đang làm gì ?

Thanh Tùng

Member
Mọi người đang làm gì ? Vui ko ?
Tết này chán thật , nóng vật vã , chẳng thấy lạnh gì cả , ăn mất cả ngon
Mà tết này cũng lonely dã man , chẳng có ai đi chơi :((
Chưa thấy năm nào chán như thế này ?
À quên , lì xì mọi người nè

ark

Active Member
Mấy hôm ở nhà ... nhớ ... :>> gần như cả ngày dính vào cái điện thoại :D :(
Đã ko mất gì thì lì xì 100USD cho nó máu =))

hatovica

Member
ark said:
Mấy hôm ở nhà ... nhớ ... :>> gần như cả ngày dính vào cái điện thoại :D :(
Đã ko mất gì thì lì xì 100USD cho nó máu =))
Đêm qua được 1 miếng bánh chưng, tự nhiên thấy thèm ăn Tết VN dã man... Sắp đến giờ ăn trưa rồi, còn nửa cái nữa, chắc chén nốt cho đỡ thèm... Có ai nhà còn thừa bánh chưng, ăn ko hết thì gửi qua đây dùm đi....... bên này đắt quá, ko mua được, mà mua được chắc cũng ko nuốt nổi, vì xót quá!!!

imdabomb

Member
tết ở nhà!! hết ôm máy tính roài ôm tivi xem đủ các thể loại fim mùi mẫn sướt mướt tình củm rẻ rúm của hàn quốc!! =)) =)) =))

unni_x

Active Member
ngủ dậy xong ăn, ăn xong lại ngủ, ngủ rồi lại ăn, ăn no lại ngủ ~~> chu trình của con nhợn :)

unni_x said:
ngủ dậy xong ăn, ăn xong lại ngủ, ngủ rồi lại ăn, ăn no lại ngủ ~~> chu trình của con nhợn :)
Lau lam moi tay may noi duoc cau dung=))=))=))
Tet ve que, cha co viec gi lam ca. Toan ngoi choi dien tu:D:D:D

Tết tui rủ vài đứa bạn đi thăm bạn bè . Mỗi đứa ghé qua 1 tí. Rồi vận dụng hết mọi mối quan hệ đứa này quen đứa kia, đứa kia lại quen đứa khác đi giao lưu mở rộng. Không gặp được bạn thì chúc tết phụ huynh hì hì. Cuối cùng kéo được 1 binh đoàn lên tới chục người không cần thân quen lắm đi hát đã lắm. Chưa có tết nào vui như tết này.
Mọi người thấy sáng kiến tui thế nào.

live-or-die

Active Member
tế a'.............mùng 1,2,3 ....dạ chấu chào cô dì chú bác ong bà ........cho chấu xin tiên mùng tổi ạ..........mung 4 đi chơi với bạn đến hết ngày......a' wên.....tối nào cũng ol từ 11h đến 2h chứ.......

fruit NHO

Active Member
27,28 ,29.30:ở nhà
1,2:dọn.....cơm ,dọn đủ mọi thứ
3:tiếp tục công việc của mùng 1 mùng 2
4:ở nhà ngủ
5:đi chơi..và tiếp tụn đc dọn dẹp...

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000