Tao hiểu...

the leave

Member
Chau ah`...co' chuyen j voi may thia'...lai co nguoi ko hiu va nghi xau cho may ah`...dung bun` may` a...vi nhung nguoi do' ko hiu minh dau....nhung loi noi wa lai nhu vay ko dang de ban tam dau....dung nghi va bun` vi nhung nguoi ko hiu minh....may con rat nhiu ban be` ma`...moi nguoi lun mun may vui....mun may cuoi...nhung luc trong may rat dang iu...nho' nhe'....mim cuoi moi khi bun`...no' se lam may vui len nhiu day....:x

gipypy_9x

Member
hiểu 1 người cũng khó thế nên mọi người hiểu mình thì .....................:)) xúc động thật , nhưng mình cũng ko hiểu nó :-S

winter09

Moderator
@Chị Châu: chắc chị chẳng nhớ em đâu, nhưng lần đầu biết chị em thấy thật hay. Chị dễ gần và đáng yêu hết sức. Nếu ai đó tung tin đồn linh tinh thì đừng buồn chị ạ. NGười ta ghen tị với chị vì nhiều người quí chị quá ý mà ( em là một trong số đứa quí chị) À mà ko phải mà là EM YÊU CHỊ. Cố lên chị iu nhé.

Mày luôn thế...luôn tỏ ra vui vẻ lạc quan..bên trong mày lại sụp đổ...mày còn luôn nghĩ là mọi người ko hề biết là mày như thế nữa>.<...quá đáng thật đấy....mày làm bao nhiêu người lo lắng cho mày...sao mày khổ thía:-S...thương mày quá mà chẳng biết fải làm gì để gíup mày cả:(:((
Suốt ngày bảo mày cố lên...nhưng mà tao biết là khó khăn lắm...bọn tao dù sao vẫn là người ngoài...ngưòi fải chịu đựng là mày...nguời đau khổ là mày...khó lắm chứ...
Mày đừng như thế...đừng cố tỏ ra vui vẻ như thế...cứng rắn như thế...càng khiến mọi người sợ...:(...nếu muốn cứ xả hết ra...đừng chôn chặt trong lòng...mày nhá:(:)

theshadow

Member
đọc tin nhắn của ấy mà như cầm dao chém mình...........luôn miệng câu ko sao cả nhưng tớ biết ấy đã khóc cả đêm.....khóc đến sưng cả mắt.........sao cứ phải để trong lòng để rồi chịu đựng 1 mình,càng như thế thì càng buồn thôi........lại càng làm người khác phải lo...........đừng như thế nữa được ko..................

friend_4ever

X( con ban chết tiết
Mày có biết là tao vừa ức chế mày vừa iu mày lắm ko ???
chuyên ông quân đã qua rồi , tao biết mày đau lắm nhưng cái gì cũng sẽ qua mà
cái gì tao với mày cũng qua rồi đừng lo nghĩ nữa >:D<
Bây h thì hình như đúng là mày đinh bơ tất cả , bỏ tất cả như 1 thời gian mày đã thế đúng ko :( tùy mày thôi bơ đến khi nào mày chán thì thôi , thích làm gì cũng dc , đúng câu của mày nhá , tao vẫn bên mày như mọi khi >:D< cho dù ko còn fans , ko còn ai yêu mày , ko còn ban bè nào ủng hộ mày thì tao , ban thân nhât của mày sẽ mấi cạnh mày :x iu mày

gipypy_9x

Member
mày cứ làm quá lên , có sao đâu mà , hãm chưa kìa >:D< mún ôm quá mày ơi , giờ thì tao chẳng còn ai mà ôm rồi , à mày với cả 1 người nữa , lâu nhất rồi đấy , thế cơ mà chứ ai đâu như những ai chỉ đc cái to còi :)) mày nhỉ

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000