{T_T]}Sắp phải đi học rùi {*_*}

unni_x

Active Member
Hum nay đã 20/8 rùi bà con ạ, còn đúng 15 ngày nữa thui là chúng ta lại ngày ngày gặp nhau ở trường :( Đến trường thì vui, nhưng nhìu khi mệt lém, nhất là vào những ngày mùa đông, sáng chỉ mún ngủ tiếp chứ ai muốn đến trường đâu :D Rùi lại quay cuồng với những bài kiểm tra, với lịch học thêm kín đặc, lo lắng với điểm số, hơn nữa năm nay lại là năm quan trọng cuối cùng nữa chứ :-S
Bà con cho bít ý kiến cái :9

Vũ "nhị"

Member
Các em được nghỉ hẳn 3 tháng hè, sướng thế còn gì nữa. Mà lên lớp 12, thi xong rồi ngoảnh đi ngoảnh lại thì cũng chẳng có khái niệm "hè" là gì -> còn chơi được ngày nào hay ngày ấy thôi.

rosekiller

Member
đi học hay mà
nhưng mà học 1 tuần nghỉ nửa tuần hay hơn
hie hie
xác định năm nay là năm cay đắng rùi

"bao cuộc vui đến trong phút giây mà thôi " ( bài mới trong album hồ ngọc ngà )

Đi học thích mà, em thích ngày nào cũng được đi học nhưng mà tiết nào thầy cô cũng cho nghỉ, vui lắm.Năm nay học sáng lại phải dậy sớm, ngai quá.

blue eyes

Moderator
chòi, em đang thấy hạnh phúc vì sắp đc kết thúc 2 tháng hè nhạt nhẽo và vô bổ này. Đến lớp gặp bạn bè vẫn sướng :D

unni_x

Active Member
blue eyes said:
chòi, em đang thấy hạnh phúc vì sắp đc kết thúc 2 tháng hè nhạt nhẽo và vô bổ này. Đến lớp gặp bạn bè vẫn sướng :D
Cuối cùng bé Ngọc cũng đỗ vào CVA rùi à :D chúc mừng bé nhá :>>

Red Devil

Member
blue eyes said:
Lên lớp 12 nghĩ khác đi đấy, mà nhất là học ở cái trường này thì càng không muốn đi học =)) =)) =)) =)) =)) . Năm sau mình cũng chít rùi, đây là hè cuối rồi, năm sau è ra mà học thêm chơi gì nổi(giống un ấy, sợ nhắm.)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000