PHOTO ALBUM của dân du học này, mời dzô coi!!!&#3

nicole_82

Member
Hello các bạn,
Trong Club du học này có lẽ có nhiều bạn đang ở nước ngoài phải ko? Mỗi người ở 1 nước khác nhau, mà mỗi nước thì đều có những nét đẹp riêng phải ko? Vậy bạn nào có ảnh của mình thì post lên đây cho mọi người coi đi, vừa là ngắm người, vừa là xem cảnh luôn mà :D :D Mong là sẽ được nhiều người ủng họ cho sôi nổi box trường ta nhé
Để mở đầu chương trình hôm nay :lol: mình post ảnh lên trước tiên vậy :rolleyes: , nhưng mọi người nhớ đừng để mình độc diễn đấy nhé :p :p
Đây là ảnh đi Niagara Falls với em gái và 2 đứa bạn này

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Em ơi, em cũng phải giới thiệu cho mọi người biết là em đứng ở đâu chứ :rolleyes: :rolleyes:

Oki, chị ủng hộ em nhé:
Ảnh này chụp cũng khá lâu rồi, từ hồi hè năm 2002, hồi chị đi Canada với Mỹ cũng 3 đứa bạn thân. Đây là chụp ở Britt, 1 làng nhỏ bên French River.
Ảnh này cả 4 đứa chẳng đẹp lắm, nhưng mà trông hay hay... Còn đây thì dễ đoán ra chị ở đâu quá rùi... :p

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Còn đây là ảnh mới chụp hồi tháng 5 với 1 bạn học ĐH, đứng trước nhà quốc hội của Bratislava.
Chú thích: cô bạn này cao "có mỗi" 1m80, lại đi giày cao gót, nên..... :p

nicole_82

Member
Úi, ảnh của chị đẹp thế này mà chị còn khiêm tốn, chị ko cần nói em cũng biết chị là ai rùi :p :p thì chỉ có 1 người tóc đen duy nhất trong ảnh thôi mà. Mà hồi chị sang canada, chị ở đây chơi có lâu ko? Có thời gian đi cả Quebec cơ hả? Sướng nhỉ B) B)
Oh quên mất ko nói mình là ai, em là cái đứa mặc quần ngắn ý :ph34r: :ph34r:

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000