Ớ, sao chả thấy dân A4 đâu nhỉ ?

superstar

Ý ẹ, tuyên bố trước, kẻ nào cũng phải qua kiểm dịch. Anh em ko chịu lép vế đâu...
@Ass: .... f***... ur ... ass...

Oái , thế chẳng lẽ ku Hải Linh vào ổ A4 mà cứ fun tiếng miền Nam ah :-O 8-} 8-} 8-} ,,, thôi Tex ơi ,,, test tiếc vừa thoai ko khéo bạn ý lại chuồn chuồn mất =(( =))

superstar

Đùa, nói thật là quen với cảnh 6 con gà trống giữa gần 50 con vịt giời rồi. Bi h thêm con nữa, ngứa ngáy kiểu j ấy.

chocomog_257

Moderator
superstar said:
Đùa, nói thật là quen với cảnh 6 con gà trống giữa gần 50 con vịt giời rồi. Bi h thêm con nữa, ngứa ngáy kiểu j ấy.
Anh có ĐÙA ko đấy??? 6 gà trống & 50 vịt trời là đã cộng các chỉ số 1/2 vào chưa? :D

chocomog_257

Moderator
superstar said:
Ủa thế lớp mầy có cả con lai F1 của gà trống và vịt giời hả? Hô hô, thú nhể!
Đừng có bảo F1 đấy là em nhá, em đây nam tính đầy mình thía này muh... ;)
Nó là 1 đứa khác, à quên 1 vài đứa khác cơ :D

Chài , sao còn có 2 anh iem lọ mọ ở đây thía =(( ,,, chúng mầy định bỏ hoang bao nhiêu tâm huyết của tao hả , nhìn kia kìa , dc gần 50 trang roài đóa , chẳng lẽ bỏ đóa mà đi ,,, :-( :-( :-( :-( :-( :-( :-( :-( :-( có phải tao là cái đứa A4 đầu tiên mò lên đây rùi lập ổ cho anh em ko =(( :-( ,,,, hix , bây h cóa nhà mới rùi nên bỏ tao đóa hở ,,, hix , tao đi giang hồ làm lữ kiếm đây ,,, bbyeee =((

b.k

@ My : Ko hiểu à ?! Cái topic nìe cóa mỗi 2 thèng vịt giời , em Zzang 2morrow hình như vì idol nên cũng chạy rùi thì phải . :cool:

chocomog_257

Moderator
Kekek, 2 anh em em mà là vịt zời thì chắc các chị là... gà mái =))
Vịt giời còn bay đi đâu cũng được chứ gà nhà thì chịu chết :p
Còn iem Jang 2morrow thì chắc là mải dating với idol rùi nên quên cả 4r thì phải :)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000