²¤(¯`°º¤ø,¸Chim Sẻ¸,ø¤º°`´¯)¤²

Chim Sẻ

Member
Vì diễn đàn mình không có box tùy bút, nên tôi open topic này, mà hơn nữa tôi thì thích viết tùy bút lắm á, nhất là lúc buồn .... lúc chán .... lúc rỗi việc và như bây giờ tôi đang ... nhớ em ...

Chim Sẻ

Member
Em à, hôm nay anh đọc được 1 bài thơ hay lắm nè. Bài thơ dành cho những người yêu thương nhau nhưng phải ở xa nhau ... Anh viết tặng em nha ...

We may be oceans apart
But truly that's not far
When we look into our night sky
We see the same bright star
As we settled for the night
Somehow it doesn't matter
When you're sprinkled in starlight
So goodnight now my darling
Sweet dreams and love to you
Keep thinking of our special star
One day I'll be there too!

hì hì :) anh tạm dịch cho em nghe nhé, mà em biết là tiếng Anh của anh tệ lắm :(

Hai ta ở hai miền xa xôi
Nhưng vẫn hướng về nhau
Khi mình nhìn lên trời cao
Sẽ cùng thấy ánh sao toả sáng
Ánh sáng dành cho đêm nay....

Khi em nhìn lên trời cao
Em sẽ tìm thấy lời chúc
Từ trái tim thổn thức
Mong em được ngủ ngon
Em hãy ngủ đi em
Và mơ về ngôi sao ấy
Rồi một ngày nào đó
Em cũng sẽ là ngôi sao......

Chim Sẻ

Member
Em à, chiều nay thằng Hạnh Chim Non cả Huy hổ báo vừa gọi cho anh, chắc là đêm nay anh lại phải đi rồi .. tự nhiên anh thèm cái cảm giác được có em ngồi sau, tự tin hơn, ấm áp hơn khi em ôm lấy anh .... nhớ quá em à ....

Tom

Chim Sẻ said:
Em à, chiều nay thằng Hạnh Chim Non cả Huy hổ báo vừa gọi cho anh, chắc là đêm nay anh lại phải đi rồi .. tự nhiên anh thèm cái cảm giác được có em ngồi sau, tự tin hơn, ấm áp hơn khi em ôm lấy anh .... nhớ quá em à ....
Anh chia sẻ đi đua hử,cho em theo với anh ơi,em cũng khoái cái cảm giác ấy :9

Nguyên văn bởi Chim sẻ
Em à, hôm nay anh đọc được 1 bài thơ hay lắm nè. Bài thơ dành cho những người yêu thương nhau nhưng phải ở xa nhau ... Anh viết tặng em nha ...
Chắc anh chim sẻ này lãng mạn lắm nhỉ ???

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000