Nhất Quỷ Nhì Ma Thứ Ba "Chúng Mình" hêhê!!!

XinhZai

Chắc tuổi học trò là tuổi đẹp nhất trong cuộc đời mỗi người,mà đẹp nhất thì fải gắn liền với những trò nghịch ngợm quỷ quái,những tình cảm học trò trong sáng và lãng mạn"HEHEHE,tui thích khoản này nhất đó",ai có những trò nghịch jì hay ho,đáng nhớ,những mối tình lãng mãng jì jì thì cứ mang vào đây chia sẻ nhé.........................>:D< >:) :x >:D<

gipypy_9x

Member
:)):)):)) , em thấy hay nhất là cái lần vì vào nhầm WC Nam trường mình mà em quen thêm dc bao nhiêu bạn hay ho , hi'hi'hi' , nghĩ lại càng thấy hay , còn đứng ở đấy trêu nhau 1 lúc < lúc đó mọi người chỉ đang rửa tay thôi ạ >

XinhZai

úi sời rửa tay hay đang rửa chân hả gipypy ưi híhí,a nghi lắm àh nha!!!(Vụ này fải giải thích cho a rõ rãng hêhê)):D :D :D

trungvb

Moderator
ác bị bọn con trai lôi vào WC mà cũng khoe đúng là bó tay bồ..hizz.....=))=))...bị dân D2 đấy anh ạ đúng là truyền thống D2 =))=))

:)):))...vu. Chau dau` nam bi. thang` Khi? voi' mot. thang` ko bit ten:D loi vao` WC hu?:)):))...lam` ban. Chau nha` ta tu` lan` ay' luc nao` cung~ tu* tuong? muon' vao` WC_MEN:))=))...
Ah, gioi thieu ti':D..em suyt' duoc nhan cai' Chau la` chi. da^u:(:)...con` chuyen. dang' nho*' nhat' trong doi` hoc. sinh cva cua? em la`...dang thi hanh`;)

gipypy_9x

Member
hihihii , em đâu có khoe gì đâu nào
@Trung kia : bồ đừng có tưởng bở , châu đâu phải vào WC nam với d2 đâu :D
@Hoa : giới thiệu tí mà giới thiệu lắm thế hả mày ^^

lehonza

gipypy_9x said:
hihihi , add nick Y!M của em đi rồi anh em mình nói chuyện tiếp , em có mâys vụ trong WC hay lém , ai muốn nghe nào
hic, bó chân, bó hết tnòan thân vì cô bé này mất hic, lại còn bàn chuyện trong WC miới sợ chứ(lại tòan chuyện trong phòng men nữa cứ). Anh em nào bị nhìn thấy rùi thì cẩn thận nhé!!!!

gipypy_9x

Member
hehehehe , anh cứ nói thế chứ đấy cũng là mấy chuyện rất hồn nhiên thôi mà , có gì đáng ngại đâu ;) ;);) , đến lúc anh vào nhầm phòng ở giữa 2 phong` thi` sao :)):)):)) < Wc o? giữa nam và nữ dành cho gay và les>

vichia

Active Member
ấy, cái chủ đề ấy ấy là hấp dẫn moi người lắm ấy. Ấy nào mà chẳng ấy, mọi người ấy nào muốn ấy hoặc muốn nói chuyện ấy thì vào đây mà ấy ! Nhất là những chuyện ở những chỗ ấy thì lại các hấp dẫn ...

gipypy_9x

Member
ặc ặc ặc , nghe anh nói kìa , cư như hướng dẫn mấy chuyện A B C online ko bằng ý , ghê ghê , chắc anh từng trải và kinh nghiệm lắm đây , kekek :D:D:D:

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000