Người trong Giang Hồ

tlc

Member
em ơi có giới thiệu về bộ phim được ko? để mọi người còn biết để mà ủng hộ, cám ơn nhiều nhớ

Tieu Binh

Phim người trong giang hồ của Hồng Kông nói về băng đảng xã hội đen, nhưng cũng đầy tình người trong đó !!! Tớ đánh giá là loạt phim khá hay, cũng đáng xem đấy, nhất là trong dịp hè rảnh rỗi này !!! ;)
Tập 1: nói về thiếu niên Trần Hạo Nam, từ một cậu học sinh cấp 3 theo dòng đời xô đẩy, đã ra nhập băng đảng xã hội đen, và sau này trở thành một đại ca có uy lực, có rất nhiều đệ tử theo vì sự công minh và có tình người của Hạo Nam... đặc biệt anh rất đẹp zai... lại còn chung tình nữa chứ !!! Xem đi bạn sẽ biết
Tập 2; nói về thập tam muội, người phụ nữ duy nhất của hội, một người đàn bà đầy cá tính và nghị lực, đã vượt qua bao thăng trầm của cuộc sống và đã tạo nên tên tuổi cho mình, khiến người khác phải kính nể mỗi khi nhắc đến tên thập tam muội!!!
Tập 3: nói về nhân vật gà rừng_ một mối tình đầy nước mắt của anh chàng gà rừng này !!! Câu chuyện cảm động ra sao, kết thúc có hậu ko, bạn hãy xem thì biết !!!
.....
Nói chung là khá hay, tớ đã xem mấy lần rùi, nhưng chất lượng ko tốt lắm !!! Up lên chia sẻ với bà con đi bé hoakava ơi !!! Chị một phiếu ủng hộ bé này !!! :x
@^_^@

Chim Sẻ

Member
hoakava said:
Mình có cả bộ 6 tập...
Ai ủng hộ mình up lên!!!!!
Cần 5 ý kiến là minimum!!!!!
Anh ủng hộ em Hoà à ... mà ở nhà anh cũng có phần 5 rồi, cái link hôm trước em đưa anh load xong thì lại quên mất không mang về ... khổ cực kỳ ý :-(

Marco

Member
ac bây h có cả phẩn 7 8 9 10 rồi nhưng xem chán lắm ,nội dung lộn xôn. Xem phần 3 về gá rừng và phần Trần Hạo Nam đánh nhau với Quạ đen là hay nhất (ko nhớ phần mấy)
Nếu ai có link thì gửi cho tôi nhé :D

avirax

Member
Cái phim này câu truyện thì thường, nhưng lồng sến vào oánh nhau thì khéo vãi, và chém nhau thì hoành cực cbn tráng

Thu Hoa

Member
Ok ngay nhất là anh Long em mat công 12 tiếng đồng hồ up bang USI cho ông anh coi trước vậy mà. Khổ anh Long wá....thôi để em xem host hiêc thế nào chiếu online cho dd xem nha!!!!Bắt đầu từ thứ 4 tuần này ok?

Thu Hoa

Member
Tieu Binh said:
Phim người trong giang hồ của Hồng Kông nói về băng đảng xã hội đen, nhưng cũng đầy tình người trong đó !!! Tớ đánh giá là loạt phim khá hay, cũng đáng xem đấy, nhất là trong dịp hè rảnh rỗi này !!! ;)
Tập 1: nói về thiếu niên Trần Hạo Nam, từ một cậu học sinh cấp 3 theo dòng đời xô đẩy, đã ra nhập băng đảng xã hội đen, và sau này trở thành một đại ca có uy lực, có rất nhiều đệ tử theo vì sự công minh và có tình người của Hạo Nam... đặc biệt anh rất đẹp zai... lại còn chung tình nữa chứ !!! Xem đi bạn sẽ biết
Tập 2; nói về thập tam muội, người phụ nữ duy nhất của hội, một người đàn bà đầy cá tính và nghị lực, đã vượt qua bao thăng trầm của cuộc sống và đã tạo nên tên tuổi cho mình, khiến người khác phải kính nể mỗi khi nhắc đến tên thập tam muội!!!
Tập 3: nói về nhân vật gà rừng_ một mối tình đầy nước mắt của anh chàng gà rừng này !!! Câu chuyện cảm động ra sao, kết thúc có hậu ko, bạn hãy xem thì biết !!!
.....
Nói chung là khá hay, tớ đã xem mấy lần rùi, nhưng chất lượng ko tốt lắm !!! Up lên chia sẻ với bà con đi bé hoakava ơi !!! Chị một phiếu ủng hộ bé này !!! :x
@^_^@
Chị ơi!!!!
hình như chị nhầm vơi thời nien thiếu của THN rồi hay sao ý chị à...
Người trong giang hồ khác cơ chị à....em se chiếu từng tập va pót trich dẫn sau !!!!

Caramel

Member
híc ... một bộ phim mà hầu như các thanh niên Hà Nội 1 thời tìm thấy thần tượng của mình trong đó ... tìm thấy cái chất anh hùng trong mỗi trái tim ...
........ tên tiếng Anh là : Young and Dangerous 1.2.3.4.5.6 ...
...xem film thấy kết anh Gà Rừng ..
"mày cần máu .. tao sẽ cho máu của tao"

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000