Lineage II

hinoga

Member
đây là một trong những game rpg ol đáng chơi nhất của hãng NCSOFT
1. Đồ họa: 100% 3d, nhân vật, quái vật thiết kế chi tiết, và đặc biệt có những quái vật thuộc cỡ extra large. MU hay PTV so với cái này thì ...<<<máy thuộc dạng con nhà nghèo (như em T___T) ko dám mơ tới.
2. Cốt truyện: chia thành nhiều chronicle, mỗi cái có một sự kiện khác nhau>> ko nhàm chán. story viết trên trang chủ hay như lord of the ring.
3. Gameplay: gồm 4 race (elf hay light elf, dark elf, human, orc và dwarf). Cách chơi cũng gần giốn các game rpg ol khác. Tuy nhiên do có đồ họa tốt nên công thành và các trận chiến giữa các clan rất hoành tráng, ấn tượng. Đặc biệt, như đã nói ở trên, chronicle thay đổi nên kịch bản gameplay cũng luôn được refresh.
4. Latest news: thế giới: sắp fát hành bản
Chronicle 4: Scions of Destiny
việt nam: ko rõ
homepage: http://www.lineage2.com
nhận xét, đánh giá: là game rpg hay nhất năm 2004 (bây giờ ko biết thế nào).

đây chỉ là những nhận xét từ trí nhớ của em (do bỏ chơi đã lâu).
mọi người nên tìm hiểu và thử bảo đảm sẽ ko thấy fí công :D

hinoga

Member
xin bổ sung thêm: Việt nam hiện tại có serve l2c3 co' thể đăng kí và chơi hoàn toàn free, tỉ lệ 1x/1x/1x (cái này cũng ko rõ lắm)

tuanvud5

Ngày trước tui cũng chơi l2VH, mê lắm ! Lúc nào cũng chỉ nhăm nhe đi đánh thành hoặc là PvP cho sướng. Còn bây giờ thì đúng thật là chưa là cái gì với bản l2extreme của thế giới. Tui nghĩ ông cũng nên thử chơi đi rồi biết ngay www.l2extreme.com

tuanvud5

Ngày trước tui cũng chơi l2VH, mê lắm ! Lúc nào cũng chỉ nhăm nhe đi đánh thành hoặc là PvP cho sướng. Còn bây giờ thì đúng thật là chưa là cái gì với bản l2extreme của thế giới. Tui nghĩ ông cũng nên thử chơi đi rồi biết ngay www.l2extreme.com

hinoga

Member
hix bay gio` vietnam l2c3 con` moi~ serve lam` mat' ca? cong choi serve bartz tu` trc' :( >> chan', ko choi nua~
ma` cung~ tai. 1 fan` comp nha` m` deu? :(( chay. l2 chac' boc' khoi' luon :D

Chậc,cái trò này có cần card đồ họa rời không ạ?Em load về cài thử roài mà nó cứ báo lỗi.Ức chế hông chịu được:(:)(:)((

hinoga

Member
bemapdangyeu said:
Chậc,cái trò này có cần card đồ họa rời không ạ?Em load về cài thử roài mà nó cứ báo lỗi.Ức chế hông chịu được:(:)(:)((
bạn đừng down bản trên trang chủ vì phải trả tiền mới được chơi (có cc chùa thì ok nhưng rất dễ die, phí công), tốt nhất nên vào diễn đàn lineage2 vn mà down, chơi free.
Trò này nếu dùng cảd onboard thì cần ram trâu một chút (để share). Mà nếu báo lỗi thì chắc không phải do máy yếu mà do lỗi trò.

hinoga said:
bạn đừng down bản trên trang chủ vì phải trả tiền mới được chơi (có cc chùa thì ok nhưng rất dễ die, phí công), tốt nhất nên vào diễn đàn lineage2 vn mà down, chơi free.
Trò này nếu dùng cảd onboard thì cần ram trâu một chút (để share). Mà nếu báo lỗi thì chắc không phải do máy yếu mà do lỗi trò.
Ram tui 512 có ổn không?

hinoga

Member
bemapdangyeu said:
Ram tui 512 có ổn không?
512 là quá ổn rồi, nếu thấy hơi giật thì chỉnh cái độ phân giải, chi tiết, tầm nhìn thấp xuống 1 chút là ok.
Thế thì lỗi chắc là do cài đặt hoặc máy bác nó bị làm sao đó... không tương thích chẳng hạn :D
Chịu khó nhá, trò càng khó khăn để chơi thì càng hay ^^

ark

Active Member
Minimum Requirements Recommended Specifications
CPU Pentium 3 800MHz or better Pentium 4 2GHz or better
RAM Higher than 256M Higher than 512M
Graphics Card GeForce2 or better GeForceFX 5600 or better

Connection 56K Internet Connection Broadband Internet Connection

Khó khăn quá, đang công thành nó giật cho lại bị chửi =))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000