Làm thê nào?

Các bác ui, có cách nào để bít ngừi ta đang online mà để invisible ko? Có thể invite ngừi đó vào conference nhưng mè níu gặp phải cao thủ ko thèm để ý đến cái lời mới ý của mình thì đến mùa chuối xanh mình cũng ko bít được. Chẳng nhẽ lại dùng nick ảo nhảy vào nick của ngừi ta rùi gọi linh tinh xem ngừi ta có trả lời ko, nhưng mà ngừi ta bít cả nick ảo của mình thì cũng bể mánh. Chẳng nhẽ chịu thua, có ai có cách gì hông chỉ cho iem với! :huh:

bun tênh a, co mot cach nua, do la kick thang do ra, no khong them chat voi minh ==> minh khong cho no chat voi nguoi khac...hehhe
chiến thuật này ngươi ta gọi là: không ăn được thì đạp đổ

Blue_star

Member
Nghe có vẻ ko thuyết phục cho lắm nhưng thui cũng ọk Chỉ có điều là ai muốn bít thì vô chát với tui, tui sẽ chỉ cho
Nick tui nè: vdung_bluestar

kendappa

Member
có 1 cách đấy, cứ để cái status: bố khỉ đứa nào invi là thể nào bọn nó cũng vào hỏi : đang chửi tao hả mày?
hehe, em thường xuyên làm thế này

trinhtung

Member
<!--QuoteBegin-kendappa+Nov 11 2003, 12:19 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (kendappa @ Nov 11 2003, 12:19 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> có 1 cách đấy, cứ để cái status: bố khỉ đứa nào invi là thể nào bọn nó cũng vào hỏi : đang chửi tao hả mày?
hehe, em thường xuyên làm thế này [/b][/quote]
:: khạc khạc ::

10 điểm ....
vote u 5 stars...
:lol:
em chửi được toàn thể họ hàng gần xa, bà con cô bác láng giềng luôn ...
:rolleyes:

BlackDragon

Active Member
Có một phần mềm cho phép thực hiện việc kiểm tra người kia có để invi hay không . Nhà mình có nhưng chẳng dùng bao giờ , không cần thiết .
Nói chung người ta đã để invi có nghĩa là không muốn chat với người mình ko có ý định chat .Tốt nhất chẳng nên quan tâm làm gì !

moschubee

Giúp bà con đê các bác ơi. Đành là nó ko muốn chat với mình nên nó mới để invis, nhưng...hehe, dù sao cũng muốn biết nó có invis thật ko để vào chửi 1 trận cho bõ tức, chứ lỡ nó ko online thật, vào chửi oan thì chết dở. :blink: Nói vậy chứ, đứa nào ko thèm vào nói chuyện với mình => nó ko coi mình ra cái gì => del nick ko thương tiếc các bác ạ. Nên đi theo chủ nghĩa: " yêu những ai yêu mình và căm thù những ai căm thù mình " :rolleyes:

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000