...::: Làm(^_^)Quen :::...

Status
Không mở trả lời sau này.

Chim Sẻ

Member
®F.Nho: bé iu, sao em biết hay vậy ? :>> zả nhời 1 câu cho anh biết nào, ai nói cho em nghe thế :>>
®bupbelight: "phiêu" là thế nào hả bé ? :-O
†o a||: chời ơi cái topic của tôi sao vắng khách thế này, tủi thân quá cơ ... :(

smooth

Member
Deathknight said:
ặc
nhìn đại ca kìa
member No: 10
vậy còn đòi làm quen
=))
lúc em mới vào cấp 3 đã thấy Nick anh rồi, Nguyễn_Nhật_Nam thì phải
:)
anh Chim sẻ mem no10 à? em no9 đây :D ko kể anh Lam với chị Hà thì chắc mình là thành viên đăng ký sớm nhất còn hoạt động trong forum :)

Tom

Hơ,ông điên thì có,người ta tự do ngôn luận,nói thía nèo là việc của người ta,ai khiến ông bàn vào.

Chim Sẻ

Member
nguyen19892020 said:
CHIM SE co van de ve than kinh ko day ??? lan sau dung co ma` ke het ve minh nhu the chu bi moi nguoi che nhu con be tren de the ma van cuoi DIEN
1. Ku em à ... mồm em thối như cái bể phốt, thốt ra toàn những lời xằng bậy vậy sao ?
2. Bố mẹ bạn không biết có được giáo dục hay không nhưng anh thấy em ghi trong hồ sơ là học Phan Đình Phùng, nếu được học thật thì phải biết ăn nói lễ phép với ngừơi lớn ...
3. Ở đâu chui vào topic của tao rồi mày làm trò ở đây ? óc bò rồi thì đừng làm trò ... ok ?

Tom

Chế à,chế nhà anh thì có giáo dục lém à,10 cái topic thì 9 cái bị chúng nó chửi vì ko biết cách ăn nói,còn một cái chuẩn bị chủi là thèng ngu ^^

thanrua_kame

Hic sao toàn cải cọ chửi nhau thế này chán ghê cơ. Cứ tưởng vào đây làm wen được em nào xinh xắn dễ thương ai ngờ :9

gipypy_9x

Member
ở đây có anh nào đẹp zai ko thế

uh` nhỉ , mọi người cứ viết dài ơi là dài lai toàn nó về cái gì ý , người mới đến như mình đọc mà chẳng hiểu gì cả => muốn hiểu tình hình về trường lớp để nói vài câu mà cóc nói được câu nao` cả , g....r....u , ức chế quá , huhuhuhu !!!!!!!!!!! :((

cloud1812

Member
gipypy_9x said:
uh` nhỉ , mọi người cứ viết dài ơi là dài lai toàn nó về cái gì ý , người mới đến như mình đọc mà chẳng hiểu gì cả => muốn hiểu tình hình về trường lớp để nói vài câu mà cóc nói được câu nao` cả , g....r....u , ức chế quá , huhuhuhu !!!!!!!!!!! :((
Nói chuyện với anh nè em :>
Nhưng mà topic chửi nhau thế mới vui!!! Chứ trong này ai nói chuyện cũng hiền wa, hic dân trường Chu văn an mình gấu lắm oánh nhau suốt ngày :cool:
Anh chim sẻ ơi để em post bài cho cái topic nó lên đầu nha
4rum trường mình có từ bao h í nhỉ???

Tom

Hơ,hôm trước,thấy mấy thằng mặc đồng phục Chu kéo nhau đến đánh mấy thằng ở trên Cung,trông anh nào cũng hoành tráng,sợ lắm cơ ^ ^

Chim Sẻ

Member
chậc ..
mấy hôm nay đi chơi ít khi online nên là cái topic của mình nó lại vắng khách quá :(
mà mùng 2/9 sao nhà quê ăn c nó lên đây đông thế, tắc hết cả đường, đi đâu cũng thấy dân đen nhẻm đen nhem, tối sầm cả đường ... bực ghê ... đi cầy không muốn thì mang thúng mà đi buôn đi chứ sao cứ lên đây làm trò X(
đi đêm thì lúc nào chả thấy bọn nhà quê ăn c đen nhẻm đen nhem bị sự hỏi hoặc cơ động bớ, thế mà vẫn không chừa ... vẫn còn noob lắm .... vẫn chưa được khai thông đâu X(

gipypy_9x

Member
oh` , thế mà em cứ tưởng trường mình toàn học sinh ngoan hiền , hehehe , thế thì bay h phải tung hoành 1 tẹo chứ nhê? , ^^ , có ai có hội thì bảo kê cho em với nhé :D

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000