l: Mất điện :l

chocomog_257

Moderator
Đến hôm nay lại bắt đầu đợt nắng nóng, ôi lại nắng nóng rồi :-( Chả biết lần này cái hồ kia có cạn nước nữa không đây :9 Chứ ko thì mình chết vì cắt điện mất :-(

kiwi_vn

Active Member
Nắng thì ở nhà quạt mát , xem phim , nghe nhạc , nhắn tin , buôn dưa lê qua điện thoại tạt ga , mưa thì ở nhà ngủ nướng ---> kết luận , hè này đã ở nhà thì nắng mưa vẫn vậy , mất điện cũng chẳng sao./

KaIgEnN

Member
Hic... Tóm lại là:

Mưa ---> phải ở nhưng được cái có điện ---> nghe nhạc, xem phim, chơi game...---> Hông lo chán.
Nắng ---> có thể mất điện nhưng lại có thể đi chơi được ---> Hông lo nốt!

Túm lại là mưa nắng thì cũng là mùa hè, ko phải đi học, bà kon tha hồ mà chơi. Mỗi Kai vẫn đang phải thi....> . <

Tưởng dạo này mưa nhìu rùi, tình trạng cắt điện sẽ giảm, ai ngờ mấy ngày hôm nay cư 12h đêm là nó cắt điện, ác thế ko bít, trời thì nóng, ko sao mà ngủ đc:(, rồi đến tầm 3-4 tiếng sau nó mới có điện, tức thế ko bít, 3 đêm rùi, dễ hôm nay tiếp tục là đêm thứ 4 :(

KaIgEnN

Member
Huh... Chỗ nhà anh cũng lâu lắm rồi có thấy cắt nữa đâu. Đêm mà cắt thì Wimbledon với Confed Cup của mình đi tong à... nghĩ đến mà lo!

Thế mới ko hỉu tại sao, mà nó cắt ban ngày thì ko cắt, nếu cắt ban ngyaf thì con ra ngoài, đi chơi đâu đó cũng đc, đằng này nó lại cắt ban đêm mới ác chứ, ko làm gì đc
:(

thế thì chắc là CHƯA CẮT đó thôi :(, mấy hôm nay ăn chơi phè phỡn , đùng phát cắt điện thì sao nhỉ :D =)) chắc là trời mưa chạy ra đường hưởng mát =))

kiwi_vn

Active Member
Ha ha ! Nghe nhạc thì ta xài pin cho MP3 , hoặc lúc có điện sạc đầy vào điên thoại lúc nào mất thì nghe , xem phim thì thiếu gì , lang thang mấy chồ tình nhân tụ tập , he he

chocomog_257 said:
Hehe dạo này chả thấy cắt điện nữa :x :x :x
Em nói thế nào ý chứ dạo này nhà chị bị cắt điện vào buổi đêm suốt, ơn trời là đêm qua ko mất, chỉ bị mất 1 ít vào sáng sớm, cầu trời đêm nay đừng cắt điện :9 ko thì ko thể ngủ đc mất :( :-(

Sao vẫn còn khu vực bị cắt điện nhỉ , tưởng mấy cái hồ có nước rùi mà. Hay do mấy ông sở điện có thói quen cắt điện giữa đêm của dân.......

kiwi_vn

Active Member
Hôm qua cả lũ đang ngồi tạo " hiện trường " , mình đang đú đởn quay camera lão cùng lớp luyện quyền thì đèn tắt. tưởng mất điện , hóa ra mấy thằng khỉ hình sự đùa dai.Lớn rồi mà còn quậy.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000