Không cho phép thành viên giấu mặt!

Nguyễn Lam

Administrator
Staff member
1. Vào Admin CP -> Skins & Templates -> HTML Templates -> Manage HTML -> Log In Sections -> Log In Form -> Edit Single tìm:

HTML
<tr>
<td class='pformleftw'>{ibf.lang.privacy}</td>
<td class='pformright'><input type="checkbox" name="Privacy" value="1" />{ibf.lang.anon_name}</td>
</tr>

¤ 2. Xóa phần đó đi và click vào Update Templates.
¤ 3. Vào Admin CP -> Skins & Templates -> HTML Templates -> Manage HTML -> Board Index Sections -> Online Users Row -> Edit Single tìm:

HTML
<b>$active[ANON]</b> {ibf.lang.anon_members}

¤ 4. Xóa phần đó đi và click vào Update Templates.

Ặc ặc, 4r này hay nhỉ. Đã bắt phải khai tên tuổi đầy đủ rùi lại còn ko cho phép thành viên giấu mặt, thế này là hơi phiền cho thành viên đấy admin ạ!

Friend_love^_^

Giup em voi , may bac admin xem thia nao , cai menu cua mi bac hoi bi hai ! No lay lan cach go "do hoi " nay sang cac 4rum khac !

Viec giau mat khi tham gia dien dan co sao dau a !

Nguyễn Lam

Administrator
Staff member
Friend_love^_^ ??? Nó bắt cửa sổ diễn đàn của các Forum khác phụ thuộc vào cách gõ của bộ gõ trên diễn đàn này hả Friend_love^_^ ???
Nếu mà như thế thì có sao đâu hả em ? Vì em chắc chỉ dùng 1 kiểu gõ thôi chứ ? Chẳng nhẽ mỗi diễn đàn em chọn 1 kiểu gõ khác nhau ????

Friend_love^_^

Ko ạ ! mấy diễn đàn em tham gia ko sử dụng menu như chúng ta ! Nhưng ko hiểu vì sao khi tham gia ACC và noi loan , định viết bài thì ko thể viết đuợc vì chữ ko thể nào đọc nổi( mà kiểu chữ này hệt như bn diễn đàn ta !) ! Nhưng hôm nay cái telex làm việc ngon rồi ! Cám ơn nha anh NL !
Vừa vui bên này thì lại buồn bên kia , 4rum ACC lại bị Hack !

xoai

Member
chắc disable scripts! còn cái anh Lam chỉ là thủ thuật khi làm diễn đàn ibf v1.2 thôi! có ai nói là cấm giấu mặt đâu!

minhngocd8

Member
Buồn tênh said:
Ặc ặc, 4r này hay nhỉ. Đã bắt phải khai tên tuổi đầy đủ rùi lại còn ko cho phép thành viên giấu mặt, thế này là hơi phiền cho thành viên đấy admin ạ!

:D ấy ơi trong nay toàn cùng trường lớp dấu mặt để làm gì

Kid08

Member
hix, chuyện đánh TV thì em nghĩ dùng mviet ko ổn lắm, ví dụ hồi trước site cũng dùng mviet kết quả là mem kêu ầm trời vì ko đánh được, đành phải đổi sang viettyping ổn nhất

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000