Khai Trương Khóa Học Mới !!!

Hà Giang

Member
Khai truong khoa hoc moi!!!

Sao chẳng thấy ai vô đây vậy??? Ban Tung oi,tai chu de cua ban cung kho co the de cho cac ban tra loi.Hay la keu goi 3 ban nu lop ban vao gop vui... :)

Hà Giang

Member
Khai truong khoa hoc moi

Trời ơi,đến bây giờ mình mới hiểu mình là một người thật tốt bụng,luôn mang lại hạnh phúc và niềm vui(+niềm 'hí hửng') cho người khác. Bạn Tùng ơi, phải "chân thành cảm ơn và hậu tạ" đấy nhé! Có quà cáp hay phong bì gì, xin gửi tới địa chỉ: Hà Giang,10A1 CVA.

chào mừng các em lớp 10 tham gia forum trường ta
nếu có gì thắc méc cứ hỏi bọn anh trả lời cho
thằng duck kia tao tưởng mày bị lock nick rồi cơ mà
chú vẫn chưa chừa trò câu bài ah
như tao đây chẳng ai làm gì hehe

ark

Active Member
Hix , vừa đầu năm học đã thấy chú bad_boy với chú Tùn này lên forum, cứ tưởng khóa năm nay khả dĩ một chút :(
Cuối cùng thì ... đơn phương độc mã :( mấy lớp D chẳng thấy ai lên nữa :( A thì có lèo tèo thêm vài mống :( còn ít hơn ( tập đoàn câu bài ) 11A3 :( chú Tùng y như thằng Deathknight năm ngoái :(

live-or-die

Active Member
...ai câu...ai câu...láo nì.........anh vào đây là để xin chúa tha tội chứ.....
em ha giang ơi............tai sao lại phải chuyển cái phong bì cho em nhỉ....?????????????????????..............

Hà Giang

Member
Chị Oanh ơi,đây còn là topic cho cả chị vào để lải nhải càu nhàu nữa đấy chứ. Ai bảo chị là em chat chit riêng tư nào, chỉ qua là chẳng ai vào thì em mới vào nói vài lời để bạn Tùng đỡ tủi thân thôi chứ.Ahhhh,hay là chị "ghen " :D :D

chị nho là hay ghen lắm em ạ
chị ý sút ngày đi càu nhàu như thế để câu bài thôi
nhưng anh cũng không trách gì chị ý vì anh là con người rộng lượng mà
đến thằng duck xấu xa anh còn tha

live-or-die

Active Member
oài chị nho nì co phải chị oanh toạc...lớp d4 nghuowif iu anh hoàng đội truởng laleker tím hun...........nếu phải thì lên tiếng một cau nìu...........

live-or-die

Active Member
oài...hun nay khai giảng đến đã thây sếp nho nhà ta đang dụ dỗ chú badboy rui....kho than wa...con tre the mà...chạc chạc......

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000