khai trương bang câu bài nào

Status
Không mở trả lời sau này.

fruit NHO

Active Member
tớ thì chẳng làm hại ai bao giờ
mới đang nghĩ cách bom lại lão yamaha một phát thôi
mà phải bom thằng WC trước ,Duck với cả mình bị dính rồi mà thằng đấy chưa
tớ hiểu ý ấy rùi!ấy chưa làm nhưng sẽ làm chứ gì!???thiện tai !thiện tai! :9

sau sự kiện ngày 30/8 anh là người đầu tiên tiếp tục sự nghiệp của bang câu bài :D

đáng nhẽ chức bang chủ phải thuộc về mình mới phải chứ nhỉ nhưng thôi để chip làm bang chủ thì khi nào bị treo nick thì mình còn chạy trước chứ =))

Hùng con

Member
Thế à, ke ke Chip từ chức rồi thì sao nhỉ, còn 2 thằng máu me nhất không biết chon thằng nào bi h mình đã từ chức Phó Bang, ka ka thằng Duck nó tuyên bố xanh rờn là chơi lại cái Bang này cơ mà, ai cho nó làm Bang chủ được:D

unni_x

Active Member
Bài này nữa là 1.109, cả năm hoạt động của UnNi đấy ;) Các chú mới lên từ tháng 8 mà đã được từng ấy rùi, sao mà dã man thế :cool:

chú draculahabanana này mồm thì nammo mà bụng 1 bồ ..... cần câu bảo không câu bài mà vẫn câu như trâu ý thế mà còn định tranh chức bang chủ với mình cơ chứ

Hùng con

Member
Cái bang câu bài, Chết đi...chết đi
Thằng nào lên làm bang chủ tao bắn chêt:D Khôn hồn thì nhường cái chức đấy lại cho tao:D:D

Hùng con

Member
Thằng Duck ăn nói cho cẩn thận nhé, đừng cho cái đuôi già mà ham sau nick của tao, nếu ko tao lại đổi về yamaha_keyboards thì mày hết nói:D

Hùng con

Member
Hị hị, bảo anh Lam ý, anh ý đổi cho:D Mình là mem làm sao tự đổi nick được hả em, chú định cho thêm cái đuôi habana hay banana nữa thế.À, anh em mình không đá đểu nhau nữa rồi cơ mà:D

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000