Học ở đâu ???

Thanh Tùng

Member
Em muốn học về tin học, tất nhiên là học để phục vụ cho việc học chính trên lớp , vì lớp em là chuyên tin , ko biết nên học ở đâu thì phù hợp , các anh chị giúp đỡ với.
Aptech <--- cái này được ko ?

Deathknight

Active Member
học trên lớp hả
theo kinh nghiệm cảu anh thì nên học thầy Trung :D
chú có tí "căn cơ" roai` thì đầu năm cứ giơ tay, thể hiện thật nhiều vào

Thanh Tùng

Member
không , ý em là học thêm về toán tin ở đâu ý , học ở ngoài cơ
để phục vụ cho việc học tin ở trên lớp đó mà

mailinhtinh

Hỏi vớ vẩn quá,biết trả lời thía nào?Thế chú học lớp nào? D2 thì mới bảo phải học còn D1 thì không quan trọng đâu.Chỉ cho có thôi.Lớp chị có chú học D1 CVA cấp 3,tin chả biết cái miẹ gì hehheeh,mỗi cái toán trâu thôi!!!
Còn chú học Aptech thì với trình chú học phí tiền,ở đó người ta dậy công nghệ,không dậy nền tảng,chú cứ vác sách về cày sơ qua về thuật toán đã,xong rồi nếu nhà..thừa tiền thì đi.Chú còn học cấp 3 đừng có mà vội vàng như vậy.

Thanh Tùng

Member
Phan Lê Vân said:
Thằng này lại bốc phét rồi.Học D2 còn giả vờ!!!
thì em học D2 nên mới hỏi chứ , ko thì hỏi làm gì , em có phải thằng chăm học đâu :))
chán các tiền bối quá ,hôm này vừa hỏi thày , thày bảo học ở trên Cung Văn Hóa hoặc vào Đại Học Quốc gia
;;)

rikku

Active Member
về chú Tùng thì khét tiếng hacker mấy cái forum; anh bít rùi; nhưng theo anh học Aptech hiện tại là chưa cần thiết với chú đâu; kiếm mấy cái trung tâm bình thường thôi cũng được; học hết lại lập trình + hệ điều hành đi. không thừa đâu và cũng không dễ đâu; nếu muốn đi theo con đường quản trị mạng.
nghe nói cva học pascal. nếu muốn 10.0 cái môn đó thì chả việc gì phải học thêm cả. khẳng định thế đấy; đó là với những người đã có căn cơ. đi học thêm nên học C++; C# hay Java thì hơn.

Anhtq

Hay, nghe các em nhớn tiếng quá, giỏi thật :)
Tùng ơi, thầy Trung bảo em đi học ở Cung văn hóa thật à ? Hay nhỉ, thầy còn bảo gì nữa không ?

A ha lại có một thằng em nữa rồi đây ! hahahaha làm em anh đi

Aptech cũng được nhưng mỗi tội xiềng hơi có vấn đề ...hu hu hu.

Có học không đến đi. Anh chờ. Anh mày cũng ở đây mà...

Chờ chú mày đấy Tùng leng keng ! hahaha
Anh có thêm thang leng keng nứa dùi...

Leng keng và pheng pheng ! cả chứ lại .

Thanh Tùng

Member
Tùng ơi, thầy Trung bảo em đi học ở Cung văn hóa thật à ? Hay nhỉ, thầy còn bảo gì nữa không ?
thầy bảo mới lớp 10 chưa cần thiết , thế là em tự quyết định thưởng cho mình nghỉ ngơi :D :D
thày bảo sang tầm lớp 11 hãy học
khà khà , thôi bây giờ cứ lo học trên lớp , 1 tuần 5 tiết là ấm rồi ;) thời gian còn lại để ... ONLINE
Cám ơn các anh chị về những lời khuyên nhá ;)

soicon87

Thanh Tùng said:
thầy bảo mới lớp 10 chưa cần thiết , thế là em tự quyết định thưởng cho mình nghỉ ngơi :D :D
thày bảo sang tầm lớp 11 hãy học
khà khà , thôi bây giờ cứ lo học trên lớp , 1 tuần 5 tiết là ấm rồi ;) thời gian còn lại để ... ONLINE
Cám ơn các anh chị về những lời khuyên nhá ;)

Ghê nhỉ tưởng thanh tung là ai hóa ra cũng dan chu lại nhỏ tuổi hơn cả mình :)
Good luck cố lên chu van an cần những người như em
Make chu van an is best

nmv_2301

Member
Học Aptech được đấy, nhưng phải tùy cơ, em phải xác định đi theo cái gì thì mới nên học Aptech đi theo chuyên ngành...
Tiền ko là vấn đề, nhưng theo học ở đó mới là vấn đề đó...
Mình theo học rùi, 1 tuần thì bỏ vì chán wá.. ko kiên nhẫn được... học lúc đầu chán lắm...

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000