Hoan nghênh mọi người tham gia CLB hè của trường

chipcom

Member
Mọi người ơi!

Hè này mọi người định làm gì vậy? Có định tham gia sinh hoạt hè ở trường không? Tham gia đi. Vui cực. Tui sẽ giành nhiều quyền lợi cho những ai tham gia CLB "Tình nguyện" và "Hành động vì tương lai", được không?

chipcom

Member
Trùi ui!
Đơn giản quá!
Tham gia tình nguyện thì kéo nhau đi ăn uống nè. Tham gia hành động vì tương lai thì được ... ăn uống luôn nè (chuyện, phó chủ nhiệm là người mê ăn uống như thế này cơ mà.)

Vu_Thuy_Chi

tui đăng kí tham gia tình nguyện trẻ từ cuối năm rồi, còn hdvtl thì chưa, nhưng cũng đang suy nghĩ, gửi cho tui lịch hoạt động và dự trù nha, tui sẽ quyết lun.

chipcom

Member
Mọi người ui!

CLB Tình nguyện thì không có lịch cụ thể nên khi nào hoạt động sẽ được thông báo sau.

Còn CLB hdvtl thì sẽ hoạt động vào thứ sau hoặc thứ tư. Đên ngày 23/6 sẽ được thông báo lịch cụ thể.

fruit NHO

Active Member
cau lạc bộ hành động vì tương lai xem chừng hoạt động hăng hái ra phết! mấy chủ đề rất hot:ví dụ như sức khỏe sinh sản vị thành niên hoặc là tình yêu chẳng hạn ,câu lạc bộ đông lắm !!!

chipcom

Member
Thì toàn mình viết kế hoạch hoạt động mà! ức muốn khóc đây nè. Kế hoạch thì mình viết mà không được tham gia buổi nào! Khóc!!! (Không có biểu tượng nên phải nói thôi vậy!)

Hùng con

Member
Hề hề, mấy CLB hè chán chết, CLB tình nguyện đi bao nhiêu buổi thì tui nghỉ bấy nhiêu. Hì, hè này chỉ có ở nhà mà ngủ, chẳng phải đi đâu.

smooth

Member
Hớ hớ, ko cần đi tập aerobic, vẫn gầy đi được hơn nửa cân, sướng ghê. Em Hằng vẫn phụ trách clb aerobic hả, hôm nào ghé qua chơi.

estrella

Active Member
smooth said:
Hớ hớ, ko cần đi tập aerobic, vẫn gầy đi được hơn nửa cân, sướng ghê. Em Hằng vẫn phụ trách clb aerobic hả, hôm nào ghé qua chơi.
chúc mừng ông anh hai giảm được nửa cân =D>

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000