Gửi chú Xoai và DK

akaay

Member
Anh nói cho chú biết:
Điều 1: Anh ko phải admin cũng như mod
Điều 2: Chú còn nhỏ tuổi
Điều 3: Bọn anh cũng hơn tuôi chú
Điều 4: Ở đời còn nhiều ràng buộc
Điều 5: Anh là bạn Han đấy!
Theo đánh giá của anh chuyện host hay domain thì có cái quái gì đâu! Han nó mua được Host và Domain thì kệ nó, còn chuyện của chú làm cái gì thì cũng kệ chú!Nhưng mà đây là 4rum của anh em đồng môn(cũng không hẳn nhưng rúc chung một "lỗ" Chu Văn An) chú mà buôn bán cho anh em thế thì Han nói cũng đúng thui!Còn anh Han thì thấy chú nói thế cũng ngứa nghề!Mà chuyện có cái gì mà phải cãi nhau!Lại còn có chú close topic lại nữa chứ!Cáu thật!Động tý là khóa với mở!Cái đó đâu vi phạm cái gì?Trẻ mà lạm dụng quyền hành, ra đời thì sẽ thấy mình là người ngớ ngẩn!!!Cứ đi làm đi chú DK ạ!Bị người ta đè lên đầu thì mới biết hành động vừa rồi của chú thật không đáng đâu!
Chào thân ái và quyết thắng!!!!!!!

hí hí, mình đang định làm topic thì ku akaay đã open rồi, nói thật 1 câu nhé, cái chú Mod j đó mà chưa close thì A cũng x thèm reply cái loại lamer ấy đâu, có gì A đến thẳng trường tiếp kiến thằng ôn con ấy, thế nhé, nếu chú xoai j đó vẫn thích cái kiểu ăn nói lấc k lấc cấc thì A sẽ đến gặp hẳn chú nói chuyện, A cũng x có time để mà nhiều lời với chú !

Nguyễn Lam

Administrator
Staff member
Mọi người không nên cãi nhau làm gì cả,dù sao thì chúng ta cũng là anh em cùng trường mà ra.Nếu mọi người cùng chí hướng mà đồng tâm hiệp lực,giúp đỡ nhau thì sẽ phát triển tốt hơn những cái mình đang có.

xoai

Member
hoho! nóng máu thế bác Akkay! nghe thì cũng Akay phết! hic! khổ! cái mồm em nó quen thế rồi! nhưng rõ ràng là bác Han trọc em trước! viết nhầm 1 chữ mà cũng! hic! thằng em lập cái topic đấy lâu rồi! nhìn vào! thấy sai chẳng buồn sửa! bác Han lại bới ra! làm em nóng tiết! hihi!

Deathknight

Active Member
vậy mấy bác xem ai là người vô chọc phá và nói bậy trước
mà cái topic đó cũng chìm lâu rùi
chắc bác Han muốn trổ tài dùng CC chùa của mình để thể hiện hả?
nếu bác thật sự có tài thì có giỏi tự tìm 1 lỗi để Hack CC xem nào
Hack được mới khó chứ dùng cách HAck của người khác thì nói làm gì

lại thêm 1 cái thằng x biết sit gì hót lung tung, tôi chẳng cần biết các chú là ai, các chú chưa biết cái x j về tôi thì dừng có nói tôi thử cái này thử cái kia, hết bảo thử mua = CCz rồi giờ lại kêu thử hack CCz
còn chú nào thích lock thì cứ lock luôn, ko fải làm trò !!!

xoai

Member
thằng DK kia thì biết gì! bác Han có CC cho thằng em xin! :lol: túng thiếu quá! haha! nói chung là không nên mua host bằng CC chùa! thế thôi!

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000