Gửi 8pomeloes

H

HoangPhiHong

Guest
thưa các a trong pomeloes, gần đây e đã thấy co những hiện tượng xấu o đội ta,những vấn đề ấy đang làm cho đội bóng ngày càng sút giảm vế năng lực.Bắt đầu e xin nói ve HLV a Đức bé.e ko hỉu sao gần đây e thấy a D da ko còn nhiệt tình với đội như đầu năm nữa.có the 8p đang thỏa mãn với nhg~ j mình có hay có điều j đó làm HLV ko thk chăng.nếu vậy xin a góp ý giúp đội tiến lên.Tiếp đến la đội trưởng Hiệp mông cong.rõ ràng khi thành lập đội may` đánh rất tốt nhung mà bâyh thì mày ko hơn ai cả.tao nghĩ mày lười wa.may` đi tập nhưng tao lun thấy mày ko tập nhiệt tình va hết sức.ngoài ra kobaoh mày tập ngoài thời gian với đội cả.tiếp nữa mày là đội trường nhưng mà mày ko nói được mọi ng` và bản thân mày cũng ko tiếp thu y kiến của moi ng`.bon tao rất tôn trọng mày nhưng mày nên vì a e.mày là thằng có khả năng nhất đội đấy mông cong ah.tiếp đến là Sơn,nói thật la tao quý mày nhất đội vì mày yêu bóng rổ và có ý thức mún tiến bộ .nhưng ma dạo này mày kiêu wa.tao bit mày đi tập với BD.bài tập và trình độ rất khác với bọn tao nhg mà thay vì giúp bọn tao tiến bộ thì mày lại tách mày khỏi đội.mày nên nhớ bọn tao đã giúp mày từ những ngày đấu tiên đấy.Tiếp đến là Tuấn mít,mày là thằng chơi bóng lâu nhất nhưng ma tao ko thấy ở mày kinh nghiệm va bản lĩnh.mày được đưa vào sân những lúc cuối trận vì mọi người mong mày là đứa thay đổi trận đấu.nhưng mày chưa lam dc j ca.mày non wa.kô đua mày đánh chính thức được.mày cô gắng nữa lên nhé.Hưng thì bảo thủ wa.mày đã có thời gian tiến bộ rất nhanh nhưng ma mày đang chững lại.hy vọng đây là lúc mày hoàn thiện động tác cơ bản.cố lên nhé.tao thấy mày giống tao hồi xưa lem.:D con tao tự nhận xét,gần đây rõ ràng tao đã ko tiến bộ nhìu.nhưng tao vẫn sẽ cố gắng nữa.những thành viên khác nên vì tập thể va chăm tập hơn.cứ hô hào la 8p vô địch mà ko tập rùi trận nào cũng thia thì nhục lém.nên gạt bỏ chút lợi ích cá nhân vì đội,nên bỏ chút sở thik(chat,điện tử,ngủ,....)vì đội.phải không.
Yêu 8pomeloes
Linh(dùng nik Hưng)

scca390

Member
đ** ai chịu nghe em đâu. Em chả tức. Nếu bọn nó chịu nghe em( kể ra em vẫn là gà nhưng ít ra bít được rất ít chiến thuật của các anh Ba Đình) thì kể cả có bọn nó có đánh như thía nào đi nữa, thì em kô bao giờ tách ra khỏi đội cả- các đội toàn những thằng củ chuối khà khà :D
Hi vọng các bạn hiểu tớ :))
ĐM 8p =))

no31cva

Member
anh thấy thằng linh nói đúng đấy dạo này bọn mày đánh đấm chán quá cứ thế này thì năm sau làm sao đấu lại được các trường khác
chăm chỉ lên một tý

H

HoangPhiHong

Guest
scca390 said:
đ** ai chịu nghe em đâu. Em chả tức. Nếu bọn nó chịu nghe em( kể ra em vẫn là gà nhưng ít ra bít được rất ít chiến thuật của các anh Ba Đình) thì kể cả có bọn nó có đánh như thía nào đi nữa, thì em kô bao giờ tách ra khỏi đội cả- các đội toàn những thằng củ chuối khà khà :D
Hi vọng các bạn hiểu tớ :))
ĐM 8p =))
a Đức có ý j thía
sơn ah,bọn đội mình bướng lém nhất là chú hiệp.Mày cố với bọn nó chút đi.Khả năng đội mình có hạn.từ từ mới tiến bộ được.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000