Giải mã Hack Bày Bán Võ Lâm 2

minhngocd8

Member
Trước Tiên mình xin giới thiệu về quy trình để hack bày bán.Thực ra hack bày bán đơn giản chỉ là 1 ứng dụng của phần mềm wepro.Tại sao lại nói như vậy,trước hết chúng ta sẽ tìm hiểu nhiệm vụ của phần mềm wepro: phần mềm này sẽ ghi lại các thao tác trên keyboard và mouse của PC chúng ta đang sử dụng sau đó sẽ lặp đi lặp lai các thao tác đó.
Ứng dụng vào võ lâm 2 : các bạn log 2 acc tạm gọi là Acc A và Acc B.Acc A sẽ hack còn Acc B sẽ mua đồ,Quan trọng là Acc A,trước tiên bật Wepro lên,cho 1 món đồ xếp chồng đc vào (ví dụ như 10 bình mana) đặt giá, rồi tiếp đến là bỏ 10 bình mana ra rồi tách còn 1 bình và lại cho vào ô bày bán,lúc này thì giá của 1 bình mana vẫn như khi đặt 10 bình lúc trước,và ngồi bày bán,sau đó ấn tạm dừng wepro và bắt đầu quá trình lặp đi lặp lại của wepro.Các bước vừa thực hiện h sẽ đc lặp lại một cách hoàn hảo,các bạn chọn bước ban đầu (đặt giá 10 bình mana và bày bán) và lưu ý là hiện tại trạng thái của Acc A là bày bán 1 bình mana (giá bằng với 10 bình mana lúc đầu) và ấn repeat trên wepro(bật lặp lại).Và giờ thì các bạn sẽ thấy sự khác biệt khi vào Acc B chỉ vào ô bày bán của Acc A. Các bạn phải nhớ răng chỉ hack được vật phẩm xếp chồng thôi nhé.Đơn giản như là Mảnh Thiên thạch,Thái dịch,tụ nghĩa lệnh… những vật phẩm xếp chồng hot nhất hiện nay.
Download Wepro

Cụ thể: Các Bạn Vào 2 Nhân Vật
Ví Dụ: A là nhân vật chính để Hack, B Là Nhân Vật Phụ (Bị Hack)
Lấy A Muốn Háck (nhớ là rao 100 MTT thì bán nó rẻ thôi để con mồi ham rẻ mới chui đầu vào)
B Giao Dịch với A
A Ngồi Bày Bán ( Nhưng Ko Ấn Giao Dịch)
Sau đó cố gắng lấy 1 vài acc pm để đối phương mất phương hướng. Cụ thể,Giao dịch tại Tuyền Châu thì mình sẽ hẹn đối phương tại tạp hóa(Acc A hẹn),nhưng lấy Acc B pm tại dược điểm,rồi lại tạp hóa, làm vài lần để đối phương nóng vội.
Rồi tiếp tục Bước 3:

A Laị Cho Đồ Vào Phần Bày Bán Đặt Giá
Xong B Lại giao dịch với A
A Đồng Ý Và Bỏ Đồ Vừa đặt Giá Vào
Rồi B Hủy (lưu ý bước này phải do các bạn làm có nhạy cảm hay không)
A tiếp tục bày bán và chờ đợi chiến lợi phẩm thôi.

Hướng dẫn chi tiết

Mình kiếm đủ rồi nên giờ bày ra cho các bạn ai muốn làm giàu thì làm.Ai bị hack rồi thì giờ đi hack lại của chúng nó.kiếm lại chút đỉnh của VNG chứ mình mất cho chúng nó nhiều quá rồi :D
Chúc Các Bạn Thành Công và chơi Game nhớ giữ gìn sức khỏe nhé!!!

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000