Future Me

Lucifer

Active Member
Có một trang web gọi là FutureMe, nơi đó bạn có thể gửi thư cho chính mình vào một thời điểm bất kỳ ở tương lai. Nghĩa là,giả dụ vào Năm mới 2007 bạn gửi một bức thư vào địa chỉ email của mình, với thời điểm chuyển thư là năm 2017; mười năm sau, con người lúc ấy bạn trở thành sẽ nhận được thư, và sẽ có cơ hội so sánh điều khác biệt và những gì đã thay đổi giữa hai thời điểm. Bạn của hiện tại và bạn sau này sẽ khác nhau như thế nào, hẳn nhiên là một điều đáng tò mò.

Tôi cũng vừa gửi cho mình một bức thư. " Xin chào Tôi Của Tương Lai..."

Link : http://futureme.org/
:D

kiwi_vn

Active Member
He he , đời biết sao được hả em ? Ngay trường anh hôm thứ 6 vừa rồi , 2 ông hệ quốc tế vừa kết thúc khóa học võ thuật CAND VN , tối đi ra ngoài uống rượu liên hoc , lớ ngớ thế nào lao xe xuống cầu Noi , chắc 2 cụ khi ngã xuống còn đang phân vân ngã sấp lộn ngửa hay ngã nghiêng sang trái nên hạ cánh xuống sông ko kịp :). NÓi thế thôi , chia buồn với hệ Quốc tễ :(

Lucifer

Active Member
:D em ko đi xe máy, ko uống rượu, ko thuốc lá ....Nói chung cuộc sống khá lành mạnh ^.^ nói chung tai nạn bất ngờ thì nguy cơ yếu lắm :-?

kiwi_vn

Active Member
He he , anh đi xe máy , năm sau có thể là ô tô :p , nhưng ko rượu bia , thuốc lá , nhưng cái chết bất ngờ thì anh ko khẳng định :))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000