du hoc New Zealand

mdzphuong

Chao tat ca cac ban:D :lol: :p
Hom nay la ngay hoi truong cua truong minh,minh la hoc sinh khoa chuyen van d4CVA 01-04 nhung chi gan bo voi lop 1 nam hoi lop 10 xin chan thanh chuc mung truong minh vachuc mung cac co giao nhan ngay 20/11.Minh da roi lop de di du hoc New Zealand.Minh da sang New Zealand(NZ) dc gan 1 n :D :lol: :p am froi,cuoc song o nuoc ngoai chac han cac ban da biet nho nha,ban be truong lop,kho khan ,nhungdieu kho khan gap phai khi sang NZ lan dau o nuoc dat khach xa nguoi nhung minh da vuot qua tat ca.Minh gio dang hoc trung hoc o NZ va cuoc song minh van nhu Vn chang co gi moi la ca.Minh rat tu hao da sang NZ hoc.NZ la 1 dat nuoc dep ,day hoa la,thien duong cua cac loai hoa va yen binh vo cung,dan so rat it nen chang nhon nhip nhu Hn,VN dau nha. :D :lol: :p .Minh rat vui va tiep xuc dc rat nhieu nguoi nuoc ngoai o NZ,NZ la 1 dat nuoc lan gom nhieu nguoi Quoc te chu chang co may nguoi ban xu,vi vay minh da tiep xuc va hoc tap rat nhieu nen van hoa khac nhau cua tat ca cac nuoc va con nguoi NZ rat han thien va don khach vui ve.Minh con hoc tap dc rat nhieu moi la va minh hi vong nhung nam thang o nuoc ngoai minh se hoc tap dc nhieu dieu bo ich de dem ve Vn giup ich cho nuoc nha ,giup nuoc minh xung ngang voi cac nuoc tren the gioi it nhat cung la NZ hihihi minh noi the chu chang biet co lam dc ko hahahahah.Minh khuyen cac ban neu cac ban co co hoi du hoc du la tu tuc hay lahoc bong thi cac ban dung bo lo co hoi ,di du hoc vua la du lich vua la tiep xuc rat nhieu voi nguoi nuoc ngoai va hoc tap dc nhieu kien thuc moi dem ve giup nuoc minh.Minh biet du giai doan dau la rat kho khan moi mat nhung voi niem quyet tam cac ban se vuot qua tat ca.Minh dong vien cac ban neu co co hoi hay di du hoc di ,rat la bo ich du rat la dat minh dang o la 1$NZ la 11000dVn do,dat lam co_Ok?voi NZ cac ban co the lien lac voi minh theo dia chi mail:mdzphuong@yahoọ.com va truy cap trang web:www.studyauckland.comOK?hen gap dan chu vAn an o NZ.Minh yeu truong lop chuvan an vo cung.:D :lol: :p

mdzphuong

troi oi,o ben em em con chnag doc dc tieng Viet nua la tat ca cac dau cua chu cai nhu dau hoi,dau nga deu bien dang het ca,em co gang doc ma loi het ca mat day nay :eek: :huh: :( thi lkama sao ma danh dc co chu,chi ko biet o day kho ve doc trang web cua VN the nao dau ma em van vao do,suong nha.Hoi truong minh hom qua the nao ke em nghe.Em o ben nay ko dc du khoc day nuoc mat do nha.Ke em nghe nha :eek: ;) :huh: <_< :angry: :( :blink: :unsure:

mdzphuong

dang ghet that NZ hay va dep the va nhieu dieu hay vay ma chang co may Vn o NZ ca,db la dan CVA,buon ghe co,sao ma dan du hoc nuoc minh cu do di du hoc o cac nuoc ton tien nhu la Anh,my,Uc,Canada vay ko biet nua?NZ hay lam co,minh dam bao cac ban de thich me,ma lai re nua co chu.sang NZ nhieu di ba con CVA oioioioi :rolleyes:

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000